Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utani wa kenya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by simplemind, Feb 25, 2012.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,763
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Kiss fm hallo?

    Mimi ni njeri napiga simu kutoka mukuru kwa njenga.

    Nanata kudediketi nyimbo ya Rihhana " man down" kwa bwana yangu yeye iko kenyatta hospital.

    Ujumbe sisi tutaswaga mpaka mupunguse ulefi na mupango ya kando.
     
  2. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakenya nao bora wachague lugha moja waeleweke sidhani kama wanajua lugha yao inayowaunganisha na EAC ni nn?
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wakenya bana. Eti wanatembea kwa Mateke. Yaani kwa miguu.
     
Loading...