Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utani na Msichana ninaye fanya naye kazi unataka kunivunjia ndoa yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mangi Moshi, Jun 28, 2011.

  1. M

    Mangi Moshi Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna msichana nafanya naye kazi katika kampuni moja. Sasa tumezoea kweli kutaniana na kuitana majina ya Kimahaba huku kukiwa hakuna uhusiano wowote wa Kimapenzi. Jana saa nne usiku nikiwa nafanya kazi zangu kwenye kompyuta sebuleni na simu ikiwa chumbani akanitumia ujumbe unaosomeka "Honey, its too cold today, I wish you could be beside me now, I cant Imagine how the situation could be". Aisee, mama watoto alikuwa kajipumzikia kitandani huyoo akaamka na kwenda mezani, akachukua simu na kusoma meseji. Kilichojiri hapo nilisikia mlango wa chumbani umefunguliwa, baadaye nikasikia paa, nimepigwa kofi zito la shavuni. Nilipozinduka nikamkuta analia, akaniambia haya twende chumbani ukavae uende ukampe joto huyo malaya wako. Nikasita, nikapigwa tena kofi la begani na kuambiwa nyanyukaaaa, malaya mkubwa wewe. Unataka kuniuwa niache watoto wanakula shida na malaya zako. Kwa kweli ilikuwa ni zengwe sana. na leo nimemkia hotel, baada ya kuona vurugu inataka kuanza kushirikisha majirani. Wife amekataa kabisa kunielewa, leo nimempigia simu hapokei, meseji hajibu binti nimemueleza yaliyonikuta kwa sababu ya ushenzi wake anachekacheka tu, natamani nimmeze kwa kweli. Natafakari nielekee wapi nkitoka hapa kazini.Nawasilisha kwa ushauri.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    pole sana Mangi ila mzaha mzaha hutumbua usaha...huwezi jua labda mwenzio alikuwa anamaanisha.
    nadhani umejifunza sasa.
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,971
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kati yako wewe na huyo msichana kuna mmoja anamtaka mwenzake kweli wakati mwenzake yupo katika hali ya kawaida ya utani tuu,wa mtu na mfanyakazi mwenzake!!!Hilo ni tatizo kubwa,na kama huyo msichana anania ya mapenzi na wewe,basi alifanya hivyo makusudi kukugombanisha na mkeo ili ufanye kweli,kuwa muangalifu juu ya hili!!!
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hapo ili kupata suluhu ya uhakika subiri mkeo na yeye abanduliwe. Ukiona mmepatana tu ujue kuna mtu kashamgonga
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu,utani kama huu haufai hata kidogo.Kwa nini umemzoeza mke wako kusoma MESSAGE zako?
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!hii ni kali ya mwaka!!
     
  7. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    thatha aisee, kama umeamua kukimbia mji, inatia mashaka make umeongezea petrol kwenye moto!
    tutaamini vp kuwa ulikuwa Hotelini pekee yako bl "Malaya" huyo (according to your WIFE)!
    na kama uko INNOCENT kwann unashindwa kumface my wife wako?
    Hacha hzo bana enheeeeeeeeeee!
    ila nakupa pole, ila angalia utani.... ungekuwa wewe ndo umemtania alaf BF wake akanyaka ungefanyaje??
     
  8. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    Umeyataka mwenyewe, unavuna ulichopanda.
     
  9. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Sijui unataka tukushaurije....wajua my wife wako angekuwa ndo kaandikiwa hivyo na wewe ukasoma ungeshamrudisha kwao na mahari ukadai.
    Mpe nafasi.
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    huyo binti anakutaka ila wewe unaona ni kama mzaha, fanya uamuzi haraka wa kutojibu au kupokea simu zake na pia mwambie masihara yenu yafike kikomo au yaishie huko huko ofisini, itafika wakati mke wako anaweza choka na hayo anayoyaona na akaamua nae kufanya yale anayodhani wewe unayafanya. KUWA MAKINI ...UIKIMWI UNAUA!
     
  11. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huko ulikoenda kulala ndio umeharibu kabisa,mkeo atajua ulienda kwa huyo mchafuzi.Hatukatazwi utani lakini kwanini hukuweka mipaka,we unaona hiyo text imekaa vizuri?nahisi huyo binti ana plani ambayo hujaigundua!Ukiendelea kucheza ipo siku utajutia!

    We mwanaume bwana,kufa kiume!Rudi home leo,tena mapema.Muombe mamsapu ka outing kidogo,ukamuweke wazi mambo yalivyo na umuombe msamaha.Mpige stop huyo binti,tena uwe serious haswaa.Akiendelea,mpe mamsapu simu awe anajibu yeye meseji za huyo binti,kama akipiga simu pia apokee yeye (mkeo)ila asimtukane.
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole mkaka ila ww umeyataka mwenyewe na matan ya kijinga jinga na huyo bint, sasa kama kwel hana hisia zozote juu yako kwa nn
    acheke cheke pia kama ni rafik yako tu mwambie aje kukusaidia kumbembeleza huyo mkeo.
     
  13. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    A

    DU;;SASA HUU USHAURI AU LAWAMA MATESO AISEE POLE,MWELEWESHE WIFE ATAELEWA TUU NA HUYO BINTI MKANYe
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    ingekuwa ni mm, kwanza kama kweli huyo rafiki wa ofisi hatuna mahusiano na ni rafiki kweli nitamuomba tuongozane nyumbani, aongee na mamsap wangu ili ukweli ujulikane....
    si ana simu alyotumia kunitext? tutaona sent items au namba zake zitaprove. ila kama atakataa kwenda, nitajua hakuwa rafiki ila alkuwa na nia nyingine kwangu.
     
  15. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka mi sina msaada ila chanzo wewe kwanini huwa unamruhusu mkeo kufungua msg zako? Huo ndio upumbavu wako.
     
  16. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    dah inabidi ummege tu huyo binti manake inaonekana kadhamiria
     
  17. JS

    JS JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole Mangi wangu.....
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole mbe masawee! Mnaleta utani kwenye ndoa aisee. Yaani usikimbie nyumbani hata kama ni makofi yavumilie, pia tafuta watu wazima wenye busara zao wajaribu kusema na wife wako na kumuelezea hali halisi though mmevuka mipaka ya utani babangu!
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mke wako hapo kashapoteza trust kwako, inabidi tu ufanye kweli! Lamba huyo workmate!
     
  20. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Nadhani cha kufanya kwanza ni kumwambia huyo dada ofisini kua hutaki tena mautani yake ya kijinga na asikuandikie until further notice. cha pili, mwambie mke wako kua umemkomesha huyo binti, it won't happen again. alafu tatu ndio uanze kumuelewesha huo uhusiano wenu (ambao sio halali, tuseme ukweli). Usipo fata hizo hatua utakua unaongea na mama hapo hapo dada wa ofisini anatuma tena msg ingine.
    Hivi na huko kulikua na baridi jana? maana huku ni balaa
     
Loading...