Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utani mwingine wa Wapemba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zak Malang, Jun 2, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwenye baraza la kahawa Mpemba mmoja alikua anahadithia jinsi yeye na mke wake walivyosaidiwa lifti ya gari na rafiki yake mmoja jijini hapa.

    Alisema: "Wallahi sikujua kama Hamud alikuwa mkarimu hivyo. Tulipotoka tu hospitalini mara tukamuona Hamud huyo anapita na gari lake. Tukampungia mkono, akasimama.

    "Baada ya kumuomba sana hatimaye akakubali kutupa lifti. Mke wangu akantia mbele nami akantia nyuma na kisha akawasha gari tukaondoka. Tulimshukuru sana Hamud."
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wewe unazipuliza kwelikweli !!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Si unamwona domoni kaweka Kubwa hiyo...
     
Loading...