Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utani mwingine bwana??!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lukolo, Nov 28, 2010.

  1. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna mambo huwa tunayafanya kama funny lakini mwisho wake yanatupeleka pabaya sana. Sasa hebu niambie incidence kama hii. Huku si kujitakia kweli?

    [video=metacafe;3313690/go_to_bed_still_laughing/]http://www.metacafe.com/watch/3313690/go_to_bed_still_laughing/[/video]
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu sijuhi ataeleza nini familia yake maana live on TV
     
  3. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa............atawambia alikua anatani tu.........
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yaani hii kwakweli haipendezi kabisa. Ni aibu ya mwaka.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahhahah lol bahati yake mbaya tu....
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    o o oooo....maskini..atasema napimisha saiz ya mke wangu.
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa tafsiri ya harakaharaka inatatanisha!inaonekana ni kama changudoa aliyekurupuliwa na hatari ya moto,alipokuwa anafanya ukahaba!!
     
Loading...