Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utangazaji Si fani Kila mtu aniweza!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babu Ubwete, Aug 7, 2010.

  1. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #1
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imefika wakati sasa tuangalie kama nchi na kila mmoja kwamba Fani ya Utangazaji wa redio na luninga sio kila binadamu anaiweza, ni sawa na kuendesha Talk show sio kwamba kila mtu anaweza kuendesha . Watangazaji wetu hapa bongo land wengi hawana kipaji na hawana uelewa wa kujifunza kutangaza vizuri, Naomba nitoe mfano kuna dada mmoja ameanzisha Talk show yake kutangaza hawezi kabisa anarudia maneno, time management hana, Redio kama Clouds ndio imejaa watangazaji wasiotulia katika kutangaza. hebu tujifikirie na kama hatuwezi tukae pembeni tuwaachie waliojaaliwa kipaji cha kutangaza.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    imekuwaje tena mkuu.....nani kakukorofisha?
     
  3. S

    Survivor New Member

    #3
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi talk show ni kipindi gani?
     
  4. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #4
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kidogo inasikitisha jinsi watu wasivyotulia katika kutangaza habari fulani utakuta mtu hayuko consistent,anarudia rudia maneno, Tone haiko clear. Si kama enzi za kina Sarah Dumba na Betty Mkwasa walipokuwa redioni.
     
  5. S

    Survivor New Member

    #5
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ndo madhara ya kupata kazi kwa njia ya kufahamiana,au ngono rushwa na mengineyo lukkuki!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    mbona sielewi....ni kina nani hao na ni station zipi hizo?...tueleweshane jamani
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Talk show ya Star TV na Clouds FM
     
  8. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ile ya Star TV inaboa sana , ni kama talk show ya Mwakwaiya anaongea zaidi yeye kuliko wageni wake. Ni kweli pia kuwa sio kila mwandishi mzuri anaweza kuwa mtangazaji mzuri mfano ni huyu Makwaia Kuhenga ni mzuri sana kuandika lakini utangazajiwake si mzuri kulinganisha na jinsi alivyo mahiri katika kuandika.
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Makwaia sio mtangazaji, yeye ni mtu tu mwenye kipindi chake na anaita wageni kujadili mada, ni sawa na Simbeye na Ulimwengu, kwa upande Mwingine nakubaliana na wewe kuwa kuna vipindi hivyo vya talk show vinaboa, na ni kweli pia Makwaia anaita wageni na kuanza kuwadrive waende kama yeye anavyotaka yaani wafate hoja zake
     
  10. Seneta Wa Mtwiz

    Seneta Wa Mtwiz JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2014
    Joined: Sep 23, 2013
    Messages: 1,414
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    WENGINE WANA ELIMU ILA HAWANA KIPAJI KAMA MARINE WA TBC1,
    NA WAPO WENYE KIPAJI ILA HAWANA ELIMU KAMA DULLA WA PLANET BONGO YA EATV.
    Yupi ni bora hapo?
     
Loading...