Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utando mdomoni kwa mtoto

Discussion in 'JF Doctor' started by Mtego wa Noti, Jul 10, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi nini kinachosababisha utando mdomoni mwa mtoto? Hii inakuwa hasa pembeni mwa mdomo pande zote mbili...ni kwa nini? naombeni msaada wenu enye kujua huu utaalam.
    Natanguliza shukurani.
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,658
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu vuta subira wajuzi pamoja na ma dr watakuja kutupa ufumbuzi. Huwa hata pia kuna baadhi ya watu wakubwa hutokewa na hali hiyo. Naungana nawe mkuu kungoja majibu mazuri ya ma dr wetu.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mpeleke mtoto kwa hospital hapa watakuja watabibu poli kibao na watakupeleka poli vilevile.
     
  4. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sijuhi unasababishwa na nini ila dawayake naijua ni asali mlambishe mtoto asali utaisha wakati mwingine unawatoke kwenye ulimi.
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Acha dharau wewe, watu tumepata tiba JF bila hata kwenda hosptali
     
  6. C

    CAY JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa uzoefu,huo ni upungufu wa vitamini C.Jitahidi kumpa matunda,pia dawa za kuongeza vitamini zipo.Kwa uhakika zaidi wahi kwa daktari
     
  7. p

    paparaz Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By polisi: Nakusapoti Mkuu. JF DOCTOR ndo kila kitu. Pia professional Doctors wapo wengi sana kwenye JF na wanatoa ushauri mzuri sana.
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Ni mtoto wa umri gani? Bado anayonya?(au anatumia maziwa ya kopo?)
     
Loading...