Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utanashati wa mwanaume ni nini..?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaka', May 4, 2011.

  1. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ningependa kujua mwanaume anajudgiwa vipi na mwanamke kwamba ni mtanashati(handsome).
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Uume wake!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uvaaji....uongeaji....pochi kwa wengine....uongeaji.....
     
  4. semango

    semango JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mshiko wake
     
  5. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye uongeaji inakuwaje...?
    hapo kwenye uume ni gani...?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lizzy pochi manyoya au pochi ipi???
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    mimi kama mwanaume...kati ya wanaume wengi mpaka 90% ya niliyowahi kuwaona na kusikia wakiitwa ma-handsome na wanawake wao au wengineo walikuwa na sifa mija in common...WANA-HULKA NA KUJIPENDA AU KUJIPODOA KAMA WANAWAKE....na wengiwao pesa walonayo ni ya kwendea saloon na kupaka lipstiks na all times wapowapo tuu...na sikuhizi wanaitwa MASHAROBARO MARA KINA MARIOOO..kama vipi jaribu kufanya uchunguzi wako wa hao watu wenye majina hayo utaniambia nipo sahihi 100%
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    U handsome ni sura nzuri

    utanashati ni usafi na kujipenda
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwenye umbo,sura nzuri,msafi na anayejua kujiweka smart.....!!!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!! Nimepita mtihani
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kitandani tu ndo mambo yote ha ha ha
     
  12. V

    Vumbi Senior Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Natamani nikuone, Tafadhali kama umeridhia ni PM.
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwani mpaka nikuanze mimi kuku PM?? wewe huwezi acha hizo??Picha hiyo ndo mimi halisi
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tongozo zingine bana . . . magamba matupu
     
  15. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Say what??
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe we hendisamu
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh mbona kazi
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This is JF . . .
     
  19. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    @michele, kwenye umbo na sura inakuwaje..?mwanamke anajudge vp sura ya mwanaume kuwa nzur.?
     
  20. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Meaning???
     
Loading...