Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamwambiaje akuelewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sweetdada, Apr 8, 2011.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Una mpenzi wako wa kiume umekaa nae kwenye mahusiano kwa muda wa miaka mitatu na wakati wote huo mmekuwa mkifanya mapenzi. Imekuja kutokea wewe umeamua kubadili mfumo wa maisha kwa maana ya kwamba umeamua kumrudia Mungu na kuacha ya shetani ila bado unampenda mpenzi wako..na mmeahidiana kuoana.

    Je utamwambiaje kuwa wewe hutaki tena ku'do' mpaka pale mtakapooana? atakuelewa kweli?

    Nawasalimu wote wanajamvi na nasubiri michango yenu.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sweetdada kuacha ya shetani yapi hayo au unamaanisha kufanya mapenzi kabla haujaoa/haujaolewa??
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    itabidi aone kwa vitendo kama kweli hutaki ku do, sio unasema hutaki wakat faragha unajilengesha...haiji kabisa af hutaeleweka.
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ni mwenzio find out the right time which u think atakuelewa,use apropriate language i hope kwamba ataelewa though its not that easy
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh nitamwambia tu Kipenzi unajua miaka 3 ni mingi katika uhusiano kama tabia tumechunguzana vyakutosha sasa unaonaje tufunge ndoa!!!
    Kama anakuwa haelewi somo nitajua huyu sio wangu na kuangalia ustaarabu mwingine :love::love::love::love:
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nitamwambia "..Come and Kiss me GOODBYE.."
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo dawa ni kufunga ndoa hakuna la zaidi
     
  8. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ehee hilo ndo nimemaanisha TF...si unajua ukimrudia Mungu inabidi usifanye mapenzi mpaka uoe/uolewe..
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh ina maana kurudisha bikira feki :love::love:
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi nakubaliana na ushauri alioutoa Maria Roza hapo juu hebu jaribu kuuchukua huo
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi tumekaa mimi na wewe miaka mingapi hatujagusana??
     
  12. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hahhahhahah kama ya kiarabu MR
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mwambie, kuanzia leo Yesu hapendi!
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahhah halafu ukisikia nanihii unameza Klorokwini :love::love::love:
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hehehehe ile huwa aina kitulizo cha aina yoyote ile zaidi ya biolojia ya mwenzake
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahahha vidole vinaweza tuliza :love::love:
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama wewe unaweza kwanini udhani yeye hataweza??Anza kwa kumuuliza mnapoelekea..then mshawishi kufanya kilicho sahihi mbele ya muumba wenu.Akileta ubishi mwambie kama anataka aendelee kukufaidi akufanye mke wake au achape mwendo.Kama uko tayari kusimamia imani yako mpya hata kama utampoteza basi mwambie tu plain and simple....maisha haya siyataki tena!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna wengine wana vidole kama kwato za ng'ombe si itakuwa balaa
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe halaf huyu sweetdada nazani anafanya kazi saloon za sinza, kila siku anakuja na kesi mpya ya ajabu ajabu.
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Alleluyah!
     
Loading...