Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamuuliza member yupi na swali lipi iwapo....?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Husninyo, Nov 4, 2011.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    chit chat oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
    Watu tunajifunza na kuvutiwa na mengi kutoka kwa members wa jf. inawezekana kuna wawili watatu ungetamani kuwauliza (ma)swali fulani la binafsi ila kwa namna moja au nyingine unashindwa. thread hii ni maalum kwa hilo. kwa mfano ukipewa nafasi ya kumuuliza member yoyote wa jf, ungemchagua member(s) wapi na ungewauliza maswali yapi?.
    NB: Haimaanishi huyo member ni lazma ajibu hilo swali ila akiweza anaweza kujibu.
    Ni vizuri kufahamu watu wanapenda kujua nini kuhusu wewe( hata kama hutowapa nafasi.
    nitarudi baadae kuwauliza watu flani flani maswali.
    karibuni mjisikie mpo chit chat, agizeni na vinywaji ila bili mtalipa wenyewe.
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Poa, nakusubiri hapa! Ahsante kwa uzi huu, tena ninayo kweli lol...
    Nishtulie barman hapo basi
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kwa HUSNINYO....Mbona huna wowowo???lol
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    mimi nilifikiri wewe ndio mlipaji wa hiyo Bill?
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ntakuuliza husniyo wapi HAMISI KISHINDINDA?
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    uliza sasa, nafasi ndio hii.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    khaaaaaaaaaaaaaaa! hii post yako isije nivunjia ndoa.
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nitajiuliza mwenyewe kwanini siko serious? khaaa!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nauliza Hus... Umeolewa, una mtoto hata km hauishi na baba yake poa tu, una kazi au biashara ooppss nitarudi
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheeh huyu ndo rose bana! akiachwa naowa mimi
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    swali kwa DA...infidel wako bado unae???lol
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Suali kwa mzizimkavu? hivi kuna tiba ya asili ya busha?
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ndio ninae haachwi mtu hapa no chance
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    nina maswali sana....yanahitaji mpangilio.....
    nitarudi......
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    swali kwa Kloro 'ni nyumba yangu ndogo ipi' unaifuatilia fuatilia???lol
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Dena Amsi
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nilikuwa nina mpango nikupandishe uwe Nyumba kubwa...sasa kazi kwako..
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dahh! mleta mada alisema tunaweza tukauchuna tusjibu.

    Suala kwa TB: Una nyumba ndogo ngapi JF?
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    zipo za kutosha lol
    na wewe ndi 'suspect no 1' lol.....
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mbona umetaja hazarani? nikishushwa busha je?
     
Loading...