Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamu wampeleka jamaa jela

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by s.fm, Jan 31, 2011.

  1. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I hope mnaendelea vizuri wana JF

    Jamani hivi hii staili ya kujirekodi video huku mkiwa kwenye 6 kwa 6 inaleta ladha gani? sijui pale mnapoamua kuangalia ile video na kuona jinsi mlivyokua mnapeana mambo au la,
    Issue kama hizi zimekua zikitokea sana katika nchizi zilizoendelea hasa marekani ambapo ma celebrities huzipost kwenye internet na watu kuziona.

    Sasa huyu celebrity Nazril Irham wa huko Indonesia yamemkuta, wamejirekodi yeye na mpenzi wake ambaye pia ni celebrity pamoja na msichana mwingine wakifanya ngono na kuzipost kwenye internet.
    Jamaa kafungwa miaka mitatu na nusu chini ya sheria ya Pornograpy ya mwaka 2008 ya nchi hiyo.

    fuatilia:BBC News - Indonesia sex tape star is jailed
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duh.....lol....
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Safi sana,aende akajifunze ustaarabu na heshima jela
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nafurahi wamemfunga,mbona michache jamani????wamuongezee ati.......:A S 20::A S 20:
     
  5. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dah mbaya zaidi huyo tunamuita kioo cha jamii!
     
Loading...