Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamu wa tv channels na radio stations dunia nzima

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by donlucchese, Sep 25, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 280
    Ndio wakuu habari ya jumapili. Leo nataka ni shee hivi vi softwares vidogo sana lakini vhya ukweli. kama hii easy web tv inakuweza kuchagua channel unayotaka dunia nzima nakuangalia kwa raha zako na tena kama ukiwa na connection ya ukweli ni hadi raha. pia unaweza ukachagua genre kwa mfano unataka channel ya music,movie,sports etc. yani hutajuta kuitumia software hii. pia kuna joobe ambayo inakuwezesha kuskiza radio stations za dunia nzima. hebu jaribu halafu uniambie. Adios wakuu. :Download Jobee-setup.exe from Sendspace.com - send big files the easy way
    Download webtve_setup.exe from Sendspace.com - send big files the easy way
     
  2. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    shukran mkuu! will try dem
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 280
    pamoja mkuu
     
  4. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu una uhakika hazileti viruses!??
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    swali
    ni bure??
     
  6. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 280
    hazileti mkuu mi nacheck hapa las vegas tv ya ki2 cha usa
     
  7. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 280
    kabisaaaa. hutoi hata sentano. unachohitaji ni internet connection tu basi
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwa maana hiyo internet ni bure?je zinakughalimu bite ngapi kwa kila dakika??je kwa watumiaji wa bandle za vimodem vyetu siwatalia mimi sitaki kutumia!
     
  9. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu minatumia moderm! vipi haiwezi kuwa nashida kidogo?
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Msijeanza kulalamika ooh, Zantel Wananiibia!!
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    wacha nijaribu..
     
  12. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 280
    mimi mwenyewe hapa na2mia modem ya airtelbut fresh tu. haili bytes kiivo. ruksa pia kuto jaribu
     
  13. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 280
    jaribu mkuu. kuna tv ya USA inaitwa las vegas tv inanipa raha tu hapa
     
  14. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! ngoja nami nione!
     
  15. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! MWL are you still available to guide me more? it doesn't play ktk computer yangu inaishia kuniambia buffering na inaanza tena lakini sioni kitu
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    lol.......
     
  17. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 280
    mkuu ikimaliza bufferin kwa 100% inajiplay tu bila matatizo unless tv station yenyewe iwe inazingua. hebu jaribu kuclick pale kwenye entertainment af chagua channel uone. eg fashion guide tv etc. currently najizolea upako kutoka emmanuel tv ya naijeria
     
  18. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kashakuingiza cha kike huyo!!hiyo user name yake inatia mashaka babu wa loliondo???
     
  19. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 280
    umejaribu ukaona? usikurupuke kucomment mkuu
     
  20. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,742
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    nataka kuangalia tv za bongoland nitapata?
     
Loading...