Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamu wa public car!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mzee, Sep 2, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Huwa napata raha pale ninapopanda magar ya abiria hapa dar. Gar liwe limejaza sana, tumebanana, inakuwa hivi, ubahatishe kwa mbele akae bint awe amejaaliwa nyuma. Halafu nyuma yake aiweke kwenye mbele yangu. Gar likifunga breki, raha tupu. Umpate nae awe amevaa surual inayobana, awe ananisogezea nyuma yake zaid, na awe anaisugua kwenye mbele yangu. Hapo lazma nilipie nauli mara 2.
    Hapa sitaman kununua gar, nitamis meng kwa kwel!
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unakutana na mwanamke ameva kitop aina ya carwash halafu kwapa linatoa mnashika bomba pamoja, wengine hawapigi mswaki lakini kila wakati wanaongea, Vibabu vizee ambavyo viacha hata kuoga mnapanda navyo ndani ya basi harufu inakuwa mbaya sana ndio maana mimi natumie phonex yangu kwenda town.
     
  3. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    dah!.. kweli The world is full of suprises, nimekubali ukishangaa ya Magamba utayaona ya jamii forums, yaani ****** ana kazi sana kuongoza hii nchi kama raia wake ndo kina IBWE, bora hata obama raia wake ni kina bill gate, 50 cent, jordan na wengineo... but mkuu wa magamba raia wake ndo hao hapo juu wanafurahia utamu wa public car,,
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mnaovaa kata K mna matatizo sana
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mkuu... hapa unamaanisha public car au public transport?
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kuna sector nyng ktk furaha. Kwa upande wangu nafurahia sana hiyo sector.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    wakat huo unabananae zero distance. Unaweza ukasahau kituo. Ni tamu sana.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    unatimiza katba ya kila Mtanzania kutoa wazo hata kama la kijinga. Hilo ni wazo langu.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Utafungwa wewe,kesi ya kubaka yaja.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni pale unapokuwa umesimama umeshika bomba mmebanana sana alafu nyuma yako kuna mwanamume mwenzako anakupumulia kisogoni, na gari ikifunga brake ni kama umepakatwa, utatamani uombe msaada kwenye kona au tutani
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kubaka si mpaka nizamishe nanii kwenye nanii?
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwanaume anuki kwapa?
     
  13. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    itakua huko dar kuna taxi kuuubwa kiasi watu wanaweza kusimama.....hahaha i like it.
     
  14. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    ndio mwanaume hanuki kwapa. Mwanamke tu ndo ananuka kwapa na na na......nananii.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mkuu ishantokea hyo kumbe binti nae akawa anaskia raha kale kajoto kufika kituo flani akanambi nashuka kituo kinachofuata,sikuelewa kumbe alikua anamaanisha tubadilishane contact kabla hajashuka.................huh
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Halafu umepiga sarawili ya kitambaa chepesiii,full kuweka tent!
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    pole sana.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hapo lazma nevor za fahamu zifunge.
     
  19. kingazi

    kingazi Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo lazima mnara wa network uwe full.
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuuh!tamaa mbaya
     
Loading...