Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamu wa penzi ni yale maugomvi - aisee

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Feb 3, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    habari zenyu migubegube yooote na vikwekwerekwe vyote vya jamii penzi...

    Kama kawa ya leo siyo ya jana; A to Z maumivu, tena zaidi ya jana... umeme, maji, barabara, ajira, mfumuko wa bei... sasa leo hadi kwenye mapenzi ati'

    Mie nachokoza tu, ni kwanini vinyamkera huanza pale ambapo mko katika kulifaidi zaidi penzi lenu tena hadi mmeshaanza kunawiri upya?

    Au vile vibifu ndio vinavyoboresha penzi?
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, ila sometimes bifu linaboresha penzi nafikiri ni kwa ajili ya kuangalia how strong is your partner kwenye hivyo vinyamkera, Je? Anaweza kuvumulia hivyo vinyamkera halafu you move on despite the hardships kuna wengine wakikaa muda mrefu bila vinyamkera, wanavitafuta kwa nguvu ili mradi apate the opposite side of it ili ajue kumbe kweli mwenza wangu ananipenda na kunijali
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hapo kwenye red,
    umenifanya nishindwe kuchangia kabisa!!
    Nadhani ulitaka hao wanaoitwa hivyo ndo watoe michango yao hapa!
    SORRY, I AM OUT!!!!!!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahaa.....nitarudi......kwa ufafanuzi wa vinyamkera na vibifu.....halafu veree late usiku..yani wa manane
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unalazimishwa kula kibua kilichochacha
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    karibu tena bacha... it depends umeichukuliaje binafsi, just a nick:laugh:
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I think zile fundo kwenye mua zina utamu wake aisee... kale ka-baby come back katamu sana
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahaaaaaa.......kinyamkera kinataka kuelea kwenye ndovu za kopo.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha nini hapo kwenye red na ni kina nani hao??

    I will be back after commercial break
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi kinyamkera nini?
    Isije kuwa ni jina la shetani lol

    Hata hivyo viogovi vinaimarisha penzi, hasa pale mnapokoseana halafu mnasameheana.
    Ile am sorry sweetie, I I I I didn't.....
    Ha ha ha pia kwene kaugomvi ndo unamfahamu mtu vizuri,kwa undani, hekima yake, hasira zake, uongo na ukweli wake, kiburi chake, dharau zake, utu wake nk nk, lakini mkiwa mnacheka tu kila siku, siku likitokea la kutokea ndo utakapoona rangi saba zinatokea.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha Kinyamkera kinataka kubishana na valuu
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwa mfano wewe ndio kinyamkera wangu halafu unanilazimisha nile kiporo cha kibua au kibua kilichochacha ili kikaelee kwenye valuu au ndovu hapo si maugomvi aisee
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    MTM.............Vakesheni ya Tanga imekuharibu kaka yangu yaani umekuja na maneno yooote ya taarab!! Eti Magubegube na Kwerekwenini sijui ah

    Haya bana ..........ila samahani mie sijaelewa kidogo (Kichwa yangu inaanza kuzeeka kabla ya Mwili aisee)....vijiugomvi hivi ni vile vya kati yako na madame au ni vile vya kutoka kwa vizabizabina na vinyamkera wa pembeni??

    Nifunulie kwanza
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Big na Fainest thread bado haijafika page ya kumi.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha nimecheka mpaka basi lol!!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi hapa mimi na wewe ndio tunagombana? eti huu ndio utamu wa penzi aisee
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Aisee:coffee::coffee:
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mjukuu eti unaijua migubegube? Mimi sijawahi kukutana nayo
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Eti si wanasema uzuri ni kipimo cha ubaya??
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe ukiwezeshwa unaweza
     
Loading...