Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamu wa penzi la mume wa mtu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jompyain, Feb 15, 2012.

  1. jompyain

    jompyain Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisababu zipi? zinazofanya , shii amutamani mume wa mtu
    na kumuganda au kunghanghana nae?
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,995
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ...labda mume wa mtu ni mutamu zaidi kumuganda na kunghanghana nae.:poa
     
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tueleze wewe mleta hoja, nadhani una experience or umeshatafakari vya kutosha kabla hujaposti hii hoja....:eyebrows:
     
  4. jompyain

    jompyain Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mutamu kivipi?
     
  5. jompyain

    jompyain Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie bado lakini naona watu wanavyo gada/
     
  6. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,995
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    kunghanghana nae.lol
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mume wa mtu siyo king'ang'anizi....anakula mzigo na kupisha wengine
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Naona kama vile inahusu wanawake,ngoja nisepe zangu!tchao
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mume wa mtu ni yupi
    kila mtu ale kwa nafasi yake loh
     
  10. M

    Malova JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwahiyo unataka upate sababu nawe uingie kwenye kundi hilo?
     
  11. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado hujapata wa kumugada au bado kitu gani?
     
  12. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abeee............unasema??
     
  13. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mume wa mtu ni sumu iliyo tamu
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    wapo ving'ang'anizi pia kama mimi.........Lol!
     
  15. T

    Tata JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Subiri wanaowagada na kuwanghanghania waume za watu wakupe uzoefu. Kama wanakuminyia wewe fanya utafiti binafsi.
     
  16. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Japo sijui kwa undani ila nahisi zifuatazo ni sababu
    1. Mme wa mtu inawezekana ana pesa kuliko mme wake - maana wake wa siku hizi wanataka pesa
    2. Mme wake akawa hamtosherezi kimapenzi (kingono) ila huyo mme wa mtu anamfikisha
    3. Yawezekana hakuna maelewano ndani, hivyo huyo mke anaona ni bora ajitulize huko
    4. Yawezekana mme wa mtu akawa anamsikiliza na kiumjali kuliko mme wake
    5. Yawezekana akawa na fikra potofu kwamba penzi la kuiba ni tamu na;
    6. N.K, N.K,
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Utakuwa una mke MBAYA......:lol::lol::lol:
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sio mimi eliza wangu mimi vitu used huwa sigusi kamwe.kwanza waume wa watu wana dhiki na matatizo balaa mara oooh mama mkwe mgonjwa,watoto shule ,shemeji ada.mdogo wangu mgonjwa
    mikopo kila mahali
    aku babu
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ..au mke bondia na mchafu na mwene kauli chafu.
     
  20. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Let me tell you something Boy,
    Mume wa mtu anasikiliza kwasababu he is not responsible in addressing your blah blahs

    He gives an ear to listen, while his thought is right between your legs.
    Tell him whetver you want, he will then Fack you and get his sorry a*s back to his wife and kids!~!
     
Loading...