Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamu wa JF unapokolea

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kaka Sam, Feb 1, 2011.

  1. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    179686_195594760452914_100000071748858_787494_5178815_n.jpg

    unapokuwa hutaki kupitwa na post hata moja, basi hali kama hii hutokea :) lol
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    choo cha wapi hicho Ubungo stendi au:coffee:
     
  3. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo sio m-bongo, wabongo wakati wa kunanihii huwaambii kitu.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pornography hizo!
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Huo ni uongo, that is just a stagged photo!. Hiyo ni laptop, mahali pake sahihi ni kwenye lap, sasa hata hapo alipo, kwanini asiiweke kwenye lap?, ameiweka chini ili watu waone!.

    Chumba hicho ni chumba muhimu kwa starehe zake, kuingine utakuta magazeti ya mapicha, kwingine kuna screen na wengi wetu siku hizi huingia na simu ili tuu u take time to relax!.
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwani kinawauma nini mbona watu mnakasirika huenda hata hiyo ni starehe yake! Wabongo bana duh
     
  7. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We utakuwa addicted na pornography ndo maana kila picha utayoona unapata hisia KALI
     
  8. m

    mfwakwa Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anajikunja hivyo ili kurahisishya mambo!
     
  9. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Choo cha ofisin kwetu.... au mnabisha niweke nyingine, na huyo na friend aliomba nimpige akiwa ana do the nidfull
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Acha urongo weee picha hiyo kwenye net miaka lukuki sasa!
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Ofisini kwenu mnakwenda na kandambili mkuu???
     
Loading...