Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamu wa bazoka ni mate yako mwenyewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zemu, Apr 23, 2010.

  1. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inaniuma sana kuona sisi wanaume tu ndio tunaotoa fedha au kuhonga chochote wanawake hasa baada ya kusex na hata kama ni gf wako mnae pendana sana au hata kama ni mlupo tu asubuhi lazima akitoa upepo kama bia kanywa, nyama kala na raha za sex tumekapata wote, sasa kwa nini mimi (mme) nikupe tena hela asubuhi na wewe (mke) sio kwamba ni changu kuwa unauza hio maneno? Jamani huu si unyonyaji na ukosefu wa demokrasia katika mapenzi? Tujadili.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Akili inawaza weekend tu mwezio ...
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    unataka kutwambia kuwa hutaki kumpa pesa ya matumizi mkeo au?

    mwanamme ndo kichwa cha familia, ukipewa hiyo kitu usipewe, pesa lazima uitoe uendeshe familia hata kama familia yenyewe ni wewe na yeye mkeo tu
     
  4. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli eeeh, daaaa umenikumbusha leo Miss Mzumbe pale Magadu Mess.Lazima nikaone wale wanaovaa nguo za wadogo zao.
     
  5. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli eeeh, daaaa umenikumbusha leo Miss Mzumbe University pale Magadu Mess.Lazima nikaone wale wanaovaa nguo za wadogo zao.
     
  6. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo la mke nitalileta J4 maana wapo wanawake wanafanya kazi tena nzuri lakini hata shilingi mia ya kununulia chumvi hatoi, utasikia anawambia watoto "muambieni baba yenu chumvi imeisha" Leo tuone GF zaidi na wale wenzangu na mimi wa kula chocho.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vijana bwana!! Haya ngoja sie wakongwe tuwaache mjadili mada zenu mnazozipenda.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hata kama anafanya kazi, wewe ndo mwenye familia, wajibu wako kutimiza hata chumvi .............sijaona tatizo hapo

    hao wengine unao zini nao hata wakikuomba milioni sikuonei huruma kwa sababu mwenyewe hujionei huruma ......ungekuwa unajionea huruma ungefikiria dhambi kwa mungu pamoja na maradhi
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    angalia usije ukalipia asubuhi yake bwana Zemu wakati kuna mambo mazuri yako mbeleni
     
  10. m

    masho Member

    #10
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmhhhh!!!! kwanini usiache matumizi wewe si kichwa bwana toa matumizi atakama mlilala mzungu wa nne,
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    naomba nikomenti...j4 plz... nawahi kilo zangu za mkuu wa meza na chui chui!!!!wkend njema mukulu!!!
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mpwa ujatutendea haki kabisa usipo changia hii hoja pls toa neno
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu umesahau starehe garama siku zote usiogope gharama kama vp subiri siku mpenzio akiwa na hamu atakutafuta mwenyewe na ukitumia vzuri nafasi hiyo atagaramia kila kitu ukiwanamsimamo vizuri na posho utapewa. ndomana tunaambiwa tukae nao kwa akili
     
Loading...