Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamu utamu utamu eeeeeeeeeeeeee ngwengwele ngwengwele!!!nimeona uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 18, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mmh jamani dunian watachomwa watu
    jana nilikuwa nimeenda kumwacha b mkubwa sehemu ya kitchen party uko mbezi
    wakati wa kumchukua wakawa bado kidogo ila ukumbi ulikuwa mzuri
    wa vioo na jamaa wamejipnga..sherehe ikiwa inaendele mc nikamwonaa amevaa
    kimini balaa kama katumwa ,,mara akaomba wimbo wa rose mhando wa utamu wa YESU

    Wapendwa nilisogea nikampigia mama naomba twende nyumban nawapenda yule binti
    wakati akaanza kukata viuno mara ilipofika sehemu ya utamu wa YESU akaanzaa kijishika mdomoni
    ikifika sehemu ya nimeona utamu wee anajishika chini yaani mkono mzima nikasema uwwwwwwwwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    nikasema jamani ni shida ndio zinafanya hivi ama....labda niwaeleze nyie mabinti mnaotarajia kitchen party zile
    mionjo ya ma mc ndio imearibu ndoa nyingi sana leo hii wengine waanahesabu ndege pale segerea kisa kupiga kisu
    mwenza..wenye akili wameamua kuwaita wamama wenye kumjua Mungu na kuwafundisha jinsi ya kuishi na wenzenu
    yaaaaaaaniiii nawambia kila kitu cha kumfundisha mumeo ati asitoke kiko kwenye biblia ukitka styles ziko kwenye wimbo uliobora
    yaaaaaaaaaaaanni hao ma mc mnajaza mapepeo tu kwenye ndoa zenu....shiriki kuwajali wapendwa wenu
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nikioa my wife hafanyiwi KP...hili nilishalisema b4!!
     
  3. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pdidy huo n mtazamo wako na accordng 2 ur thnkng capact,uliangalia 2 kwa mbal ukajaj lakn unaweza kuta hyo n sehemu ndogo ya sherehe,fanya uchunguz si kukurupuka 2 na kusema ktchen n mbaya.
     
  4. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kitchen Party kwa asilimia zaidi ya 90 ni Upuuzi hazifai na kama tungekuwa ni Taifa lenye maadili na malengo tungeshapiga marufuku vitu kama hivyo, mimi bado naamini katika mafunzo ya Dini na mila zetu, hasa mila zetu zilikuwa strong katika kumuandaa bint kuishi na Mume, haya mambo yanayofanywa mjini kuwa kitchen party malengo yake makuu ni ubunifu wa kibiashara na ndio maana utakuta kuna fedha za MC, Mpambaji, Music, Usafiri, Chakula etc etc.

    Wakina mama na wazee wakijiji hawakuhitaji upotoshaji huo, na hizo kazi zote zilifanyika kwa kugawana majukumu, wale ambao hawana uwezo wa kupata mafunzo ya kifamilia chini ya mila na desturi zake ni bora ajipe mafunzo ya kidini kanisani au Madrasah! la sivyo hakuna kitu zaidi ya jehenam ya moyo.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    KP=money+ wastrel of time and energy
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    True!!!!
     
  7. m

    msnajo JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,069
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Busterd
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mke wangu lazima apate mafunzo, kichen party lazima afanyiwe ili aje anipe maujanja aliyopata huko pia! Kichen pat safi sana teh!
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata ukliudhiana na mama atakuwekea ule wimbo wa "Hakuna Mwanaume Kama YESUUUU"
     
  10. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Huwezi kuamini lakini siku zote nadhania KP ni tafrija inayofanyika jikoni! Kumbe kuna mikono na nyimbo za akina Rose! Mmh!
     
  11. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nachoshangaa ni eti mafundisho muhimu ya namna ya kuishi/kutenda ndani ya ndoa yatolewe kwa saa chache tu kwa binti na yamsaidie! Wizi mtupu!
     
  12. m

    muhanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Utamu utamu utamu eeeeeeeeeeeeee ngwengwele ngwengwele!!!nimeona uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ....................... why are u shouting??????!!!!!!!!!!

    kwa kifupi ndoa hazifundishiki si chumbani wala ukumbini. each marriage is of its kind(unique) kushabihiana kwa tabia zenu ndani ya ndoa ndio zitakazowawezesha kudumu kwa ndoa au kuvunjika! mimi siamini katika mafunzo ya ndoa ya kwenye sherehe za kufundwa a.k.a kitchen party, labda mtazamo wa walio wengi ni kuanzisha Kparty kwa malengo ya kujipatia vyombo vya ndani.
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hela ya kp ni bora uitumie kwenye sherehe ya harusi..
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    weye umeshapitia weye
     
Loading...