Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamsamehee nani kati ya huyu mke!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Unazo!, Feb 19, 2010.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu kuna suala moja jana litutatiza wakati tunapata moja baridi moja moto huku mkuu wa meza akiwa sebuleni huku akisindikizwa na ndizi ya mzuzu iliyorotiwa.

    Mjadala wenyewe unasema 'Utamsamehe nani kati ya wake wawili'
    Mmoja alitaka kumuua mme wake mme akajitahidi kujiokoa na akashinda baadaye m'ke akamuomba msamaha na kusema kuwa ni shetani alikuwa ametuma.

    Mwingine alikuwa mhuni wakutupa yaani alikuwa haambiliki wala hashiki naye akaja kuomba msamaha kuwa ni shetani wa ngono alikuwa amemzingira hivyo ameacha.

    Ijumaa njema.
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Namsamehe huyo wa pili, umalaya is the oldest profession in the World kwa hiyo anasameheka.

    Ila huyo mwenye ''shetani'' anayemtuma kuua kwa kweli hapana! Maana huwezi kujua ni lini tena ''shetani'' wake wa kutaka kukuua atamrudia!
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hapa kama kunawa kusamehewa ni shetani aliyeko ndani yao,waende kwa sheikh wakapungwe hayo mapepo!!
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Acha uongo hakuna shehe anayetoa mapepo, waende church ya walokole wakaombewe na mapepo yatawatoka.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wote wametenda dhambi na kupungukiwa na utukufu wa Mungu.
    Kama we ni mtu wa msamaha, na uwasamehe wote, ili mradi wameonyesha hali ya kutubu na kujutia wlichofanya awali.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    safi sana paroko pj!busara mtindo mmoja
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Unajua kabla hujatuma thread yakupasa kutafakari,nimesema sheikh kwasababu hamna mkristu anayeoa wake wawili,ndio maana nikasema sheikh,huyu jamaa atakuwa muislam tuu,na ningumu kumpeleka madhabahuni!!
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Well understood. Apology man!
     
  12. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu heshima mbele hii sredi haimanishi huyu mtu ana wake wawili ila ni sredi inayozungumzia scenario hiz mbili mfano mume aliyefanyiwa hayo mambo mawili mke anataka kukua ukakimbizana naye akashindwa baadae na kutumbu
    Pili mke aliyekuwa malaya wa kutupwa yaani hashikiki walal hakamatiki na aktubu

    nani kati yaho wewe kama mume unaweza kumsamehe?
     
  13. M

    MANGEREFU Member

    #13
    Feb 19, 2010
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wote kuwasamehe inawezekana, ila la kumkamata mkeo live 'anamegwa' kumsamehe yataka moyo Waugwana!
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
     
  15. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
     
  16. r

    redcard Member

    #16
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PJ, nakushauri uanzishe kanisa!!! unafaa kuwa baba askofu.
     
  17. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
     
  18. Suzzie

    Suzzie Member

    #18
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Huyo aliyetaka kuua ni muuaji na huyo malaya ni muuaji pia, wote ni wauaji, kwani huyo
    Malaya angemuua kwa magonjwa pia hivyo adhabu yao ni moja tu kusamehe wasamehe kama kuwabwaga wabwage wote.
     
  19. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #19
    Feb 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mmh,pagumu hapo.Maana wote wawili wanaweza kusababisha kifo.
     
  20. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna dhambi ambayo haisameheki unaweza kuwasamehe wote

    Wabaya wa leo wazuri kesho, wazuri leo wabaya kesho

    Rafiki leo adui kesho adui leo rafiki kesho..dunia uwanja wa fujo

    Samahe endelea na kazi na furahia maisha.
     
Loading...