Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamfanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Jun 9, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Unakuta unachat na mpenzi wako kila siku kwenye social network kama hii,facebook,my space e.t.c,but mwenzako anaunda account fake na kuanza kukutongoza upya ili ajue to kama una msimamo.Baadaye unajikuta umetegeka na unakuja kugundua ndo yeye.
    nani hapo mwenye kosa?je utamfanyeje?
     
  2. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acheni utoto. How old are you guys?
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhh
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmmmhhhh
    huwezi fanya kitu
    maana kakukamata Live..
    na kasha jua you are not honest..?

    bakini JF ambapo unamtongoza
    mkeo/mumeo gf/bf pasipo kujua..
    Hata baadaye mkija toana ngeu
    wote mnamakosa...
    asanteeni
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nitampiga chini!

    Kwa kweli, ukimchunguza sana kuku, huwezi kumla.

    This reminds me of an Nigerian film... a lady sent a best friend kumtongoza jamaa yake... kibao kiligeuka!
     
  6. Ole Tetian

    Ole Tetian Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo kila mtu amekosea!Ili mtu aunde account kisha aanze kukutongoza upya atakua hakuamini.kutomuamini mpenzi wako wakati tayari mu katika uhusiano ni kosa, kwa mantiki kwamba upo katika uhusiano usiouamini!Kwa upande wa pili alietegeka nae ana kosa!kama wewe ni muaminifu na unathamini uhusiano ulionao hupaswi kupokea maombi mapya!kimsingi unapaswa kuwa muazi na mwaminifu vilevile!Sasa kuhusu kitu cha kufanya mtakaa halafu mtabisha kwa hoja!atakae shinda kwa hoja atapendekeza suluhisho!
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    sasa utoto uko wapi ina mana nisisema really situation?
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mi pia wazo linalokuja ni kumpiga chini tu
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ila mi naona kwakuwa yeye ndo aliyenifanyia ujanja heri aniache tu mana sintamwamini tena.
    JF ishu kupiga sound kwanza huwezi ukajua jinsi.
     
  10. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HApo sina mchango.:becky:
     
  11. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mwenye makosa ni anaye mtongoza mwenzake,
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hapo wote mna makosa..
     
  13. d

    designer spenko Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ww !!!!!!!!!!!!!kwanni ucwe mwaninifu kama kwli unampenda m2 ?????utategeka vp huku kuna m2 unampenda? basi huna msimamo n mapenzi ya kweli..
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kitendo cha kunichunguza inaonyesha ananipenda ila kukata mzizi wa fitna nitamwambia nilitaka kuwa na wawili ili akinitenda nisiumie sana ila kwa sababu yeye ni chaguo la mungu,kaamua kupishia mbali kwani yeye ni muweza na kaamua kumpitisha yeye kwa uweza wake.
    hapo nadhani nitakuwa nimeuwa tembo kwa ubua.
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ringo hahahahahahhaha,mi nitamwambia nilijua wewe ndo unanitongoza ila nilikuwa nafanya mzaha
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hata mimi naona yeye ndo ana makosa
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyo aliefungua acc feki hajiamini lol:mod::mod:
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pole umetongozwa umeingia mkenge?
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kukubali kuingia ktk mahusiano wakati upo ktk mahusiano ni jambo la ajabu/kushangaza. Na cha ajabu zaidi kwa mtu usie mjua!
     
  20. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Atajiju! Hadithi hii inatufundisha kwamba ni muhimu watu tujenge tabia za kuaminiana (japo tuigize kuaminiana) kuliko kuwekana under surveillance wakati huo huo tunadai kupendana.
     
Loading...