Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamchagua nani?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by WALIMWEUSI, Nov 18, 2011.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ikitokea umepewa siku moja tu, yenye masaa 24, umchague mtu mmoja tu ambae utapata nafasi ya kusikia maneno yake, kuona matendo yake na kujua mawazo yake bila ya yeye kujua, NAULIZA HIVI, UNGEMCHAGUA NANI?Na unadhani utaweza kuvumilia kwa hayo masaa 24/Mahusiano yako yatakuwaje na huyo utakayemchagua baada ya masaa 24?
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ningekuchagua wewe
     
Loading...