Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utambulisho

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Wa Mjengoni, May 8, 2010.

  1. Wa Mjengoni

    Wa Mjengoni JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Salamu zenu wote wa jamvini, napenda kutoa utambulisho kuwa mimi ni Wa mjengoni kule kule zinapozaliwa sheria.Nimekuwa natembelea humu kwa muda mrefu bila kuwa member sasa nadhani nitakuwa karibu zaidi nanyi. Asanteni.[​IMG]
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mh at last nampata jirani!

    Wa mjengoni napatikana Idodomya pia mara kwa mara! karibu sana
     
Loading...