Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utambulisho

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MalaikaMweupe, May 14, 2009.

  1. M

    MalaikaMweupe Member

    #1
    May 14, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hodi wana JF?

    Kwanza habari zenu?
    Naomba mnipokee katika Forum hii ya jamaa.
    Ni mimi Malaika mweupe.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Karibu sana malaika,toa na sisi tukupe,mwisho wote tunafaidika na jf.
     
  3. N

    Nampula JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you are more than welcome white angel.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Malaika, Malaika ni watu wa vyoda vyoda tu (wingi wa soda) ha ha ha ha maana kilevi hawagusi. Haya humo kwenye frigde kuna fanta, mirinda na coke na pia orange juice chukua chochote kinachokuvutia pia hapo kwenye kabati kuna sambusa na kababu jichane kadri ya uwezo wako ha ha ha ha. Karibu sana jamvini :)
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tunategemea una hoja nzuri kabisa zilizokusukuma uje jf. Unakaribishwa sana
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    we malaika unatoka jimbo gani huko mbinguni? au ndo wale waliokuja na yule mshkaji alipotaka kumpindua bosi wake?
     
  7. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu sana malaika mweupe
     
  8. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Karibu sana malaika mweupe, ingia mpaka ndani na ujisikie uko nyumbani. Tunaimani utamapa mengi mazuri humu ndani na pia sie twategemea mazuri mengi toka kwako! JF - Where We Dare to Talk Openly!!
     
  9. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    BAK labda malaika anapenda kilevi? kuna friji lina kilevi. Mpe mafriji yote, yeye achaguwe.
    Karibu sana malaika.
     
  10. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nami nimekuja
     
  11. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    karibu sana
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    usijivunge dogo
    endelea kutembelea JF kisha tunapenda sana kusoma post zako ktk kuchangia au kuibua mada
    jisikie upo karibu. Ila humu kuna waume kwa wake bila kumsahau robot kiboko kweli huyo
     
Loading...