Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utambulisho wa uchumba...

Discussion in 'Love Connect' started by Papa Mopao, Jun 29, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Sasa kuna hili ambalo nilijadili na watu wakati fulani mpaka kukaleta mabishano ya hapa na pale. Unajua tulichokuwa tunabishania ni kuhusu muda wa kuanza kutumia 'Status ya UCHUMBA'. Kulikuwa na makundi matatu:
    1. Hawa wanadai UCHUMBA huanza pale unapomtambulisha mwenzi wako kwa wazazi wako na kuendelea kutambulisha kwingineko.

    2. Hili linalofuatia nao wanadai kwamba, UCHUMBA huanza kwenye kipindi cha 'Maagano ya Kiroho' na kundi hili ndilo lilichochea mjadala na kuwa mrefu sana. Kuna kingine hawahawa wanadai kusomana tabia kwa wapendanao unatakiwa kufanyika ndani ya NDOA (kundi la kwanza na tatu tuliwabishania kweli hapo) , kabla ya hapo ni kusomana kijuujuu mfano elimu, familia, ndugu, jamaa, kazi, marafiki na mengineyo kama hayo.
    3. Hili la mwisho wanadai eti UCHUMBA huanza pale tu Boyfriend na Girlfriend wanaporidhiana kwa asilimia 100% kwa watafunga ndoa mbele ya safari yao hata kabla ya kutambulisha kwa wazazi.

    Ninyi wanajamvi mnazungumziaje kuhusu UCHUMBA huanza kutumika mara tu baada ya kutambulisha kwa Wazazi au?

    Karibuni sana...!
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Najiuliza hii dhana ya uchumba ilianza lini na nani alianzisha?Maana kwenye vitabu suala hili sijaliona,sipingi uwepo wa uchumba nahoji uhalali wa kuwepo uchumba na uchumba ni nini?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Uchumba nafikiri mkishatambulika rasmi kwa wazazi.
     
  4. M

    Maega Senior Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naunga mkono kundi no.3
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    naunga mkono hoja kwa 100%
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uchumba, uchumba, uchumba - ushachakachuliwa kila watu wanautafsiri kivyao na wako ''sahihi'' kwa maono yao. Kwa mimi nafikiri uchumba unazaa ndoa sasa haya mauchumba yetu ya kila kukicha kuvalishana mapete nk nk, aaaaaaah!
     
  7. s

    shaliza Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu uchumba mtakatifu ni ule unaotakiwa kuheshimiana na sio kuchakachuana,ukiona anakuomba mabo ful;ai huyo ana tamaa zake sio muoaji kabisa ana llke jambo tena umkimbie kama ukoma.
    hata bibilia inasema ikimbieni dhambi ya zinaa, nikinukuu kwenye kitabu cha mwanzo yusufu alimkimbia mke wa bosi wake potifa, akakimbia uchi akaacha nguo zake, sasa wewe binti unakulije kirahisirashisi tu kuuchafua mwili wako kwa uzinzi? nadhani umenielewa.
     
Loading...