Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utambulisho - Mnozya

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mnozya, Feb 25, 2009.

  1. m

    mnozya Senior Member

    #1
    Feb 25, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Natumaini nyote ni wazima na mnaendelea vema na kazi za ujenzi wa Tanzania. Mimi naitwa S. H. Mnozya, nimekuwa nikifuatilia kwa ukaribu contributions, ideas, analysis and comments za JF. Kimsingi zimekuwa zikinipa changamoto na ninawapongeza kwa kazi nzuri.

    Hata hivyo nia na lengo ni kujenga, ili kujenga hatuna budi kujitazama visogoni na kama mmoja wetu hajachana nywele vizuri basi tusisite kumwambie achane. Naamini kuwa ili JF izidi kujijengea heshma na kuthibitisha pasina shaka kuwa ni jamii ya watu mahiri katika kufikiri hatuna budi kuongeza ufanisi katika uchambuzi wa kisayansi.

    Nahitimisha kwa kurudia kuwapongeza wanajamii forum wote kwa kazi nzuri.
     
  2. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu na usisahau kuwasiliana na Melo
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Karibu sana kwenye JAMVI ndugu Monzya.......!

    Selous......can you give more details re. kuwasiliana na Ngd Melo?
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Looh...! Yaani wewe mgeni siku ya kwanza unampa jembe akalime!
     
  5. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Karibu sana Mheshimiwa Mnozya, na ujisikie uko nyumbani. Tunasubiri kwa hamu kukuona ukijimwaya mwaya ndani ya JF, manake kweli hatujui kama kisogoni nywele zimechanwa ama la.
     
  6. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu na Ujisikie uko Nyumbani Sebuleni...tukate ishuzz.
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Karibu sana Mnozya!
    Tupate michango yako kimawazo katika masuala mbali mbali.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nadhani katika kumhamasisha Mnozya aiwezeshe JF kwa mchango wa hiari ili JF iweze kuwa bora zaidi.....Karibu Mazeee!!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Mkuu Mnozya jamvini kwetu. Jisikie upo nyumbani na mawazo yako yanakaribishwa sana popote pale ambapo unaweza kuchangia.
     
  10. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante qwa qututembelea na jysyqye uqo nyumbany.

    SAHYBA.
     
  11. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu mzee..wengine tunaingiaga kimya kimya, na hapa huna haja ya kutaja jina lako halisi.

    Humu tufanya party kimya kimya......
     
  12. Piemu Esquire

    Piemu Esquire Member

    #12
    Feb 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnozya wewe ulikuwa silent member ila leo umejiandikisha rasmi baada ya kugundua kuwa JF siyo jukwaa la wababaishaji.Uje basi ukiwa umechana nywele zako!!!
     
  13. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu mpaka uani mkuu.

    Lakini siku mbli tatu hizi hakuna issues za siasa kwa hiyo tumekalia kuongelea vitu visivyo na mwelekeo, unaweza kwenda kwenye thread ya Jaji Kiongozi ukaona jinsi JF inavyokuwa live hata kama hakuna hoja ya msingi kwenye thread hiyo.

    Vilevile tupo sisi washabiki na wanachama wa vyama mbalimbali vya siasa, CHADEMA tumejaa sana kazi yetu kumchafua kila anayekatiza upande wa CCM
    Na sisi wa CCM hatuko wengi sana lakini tumetulia tunakula vyetu kiulaini.
    Sisi wa CUF bado hatujajua tutoke vipi, lakini nia yetu si siasa za bara sisi CUF tunataka Zanzibar na tukiikosa 2010 tunaingia baharini na kuichukua Pemba kutoka SMZ na JMT.

    Kuna burudani inaendelea pale kwenye thread ya Kelly01 unaweza kwenda ukaburudika, kelly01 ni mbunifu wa kiaina inaelekea ni mtu wa jokes, lakini kuwa mwangalifu ana cupcake wake humu ndani.

    Mwisho, usishangae kuona kuwa kuna watu wanapinga kila kitu hata majina yao yakitajwa humu ndani wanayapinga kuwa si yao.

    Kwa mara nyingine tena karibu hadi uani
     
  14. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ushauri wangu kwako ni kuwa hoja zako ziweke maslahi ya taifa mbele, itakadi yako ya siasa, dini, kabila, rangi yako viweke kapuni. Lakini ukumbuke kuwa JF ni reflection ya Tanzania halisi, kuna mafisadi hapa na wazalendo, wenye akili na mambumbumbu. Lakini uzuri ni kuwa sote tunaelimishana kuhusu namna ye kuifanya Tanzania yetu isonge mbele.
     
  15. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mmh! Mkuu SAHYBA, Kumbe Kiswahili kina namna nyingi ya kuandika, sikujua! Hiki ndo umekipeleka shule, ama?
    Mh. Mnozya, karibu sana japo si mpaka uani - maana majukwaa mengine hadi upate kibali kutoka kwa Wakulu. All in all, huwezi kujuta kujiunga na JF. Siye mambumbumbu tunaelimikia humu humu. Raha tupu!
     
    Last edited: Feb 26, 2009
  16. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    Hasa hasa Yo Yo na Nyani Ngabu, hawa jamaa wabishi sana sijui walizaliwa siku ya j.nne?
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Sifa moja kuu ya JF ni kukubali kutokubaliana.......
    ...Mnozya karibu......unaweza ukataja jinsia but sio lazima saaana mkuu mbele kwa mbele....
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Karibu ndugu, ninakuomba weka maslahi ya taifa mbele. Hata kama ni baba yako anapigwa makombora, radi au umeme hapa ndani ya forum ni vema ukawatetea watanzania wenye uzalendo. Kwa mantiki tuungane pamoja kumkoma nyani gilabu mafisadi na wala rushwa maana ndiyo wameifikisha Tanzania hapa ilipo "inayumba sasa". Karibu dada/kaka.
     
  19. M

    Makobota Member

    #19
    Feb 17, 2013
    Joined: Feb 17, 2013
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makobota jamani.Naombeni mnipokee.Nina uchungu na nchi yangu.Kuna mwana jf ameniambia nipitie mlango huu,jina sijalikariri.Mimi nitachangia mada kwa umakini wa hali ya juu.Ninaona mbali kisiasa na mambo yajayo kwa jamii ya watanzania,n.k.HODI JAMANI!!
     
  20. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2013
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Karibu.
     
Loading...