Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utambulisho mabibi na bwana

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by nyangwe, Nov 27, 2010.

  1. n

    nyangwe Senior Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu wanamjamvi napenda kijitambulisha kwenu kama mpiganaji mpya katika jukwaa hili.napenda pia kushukuruni sana ndugu wazalendo,wataifa,wapigania na wafia maendeleo ya taifa hili kwa kuibua hoja adhimu na za msingi kwa ajili maendeleo ya taifa letu japo kuna wanajukwaa wanazipinga. ila hii ndo asili ya utu wa mtu sio lazima mkubaliane katika jamii.Pongezi za dhati ziende kwa waasisi wa jukwaa hili naamini wana maono na mipango madhubuti ya kulifanya kuwa jukwaa imara na kuaminiwa katika ulimwengu wa mtandao Tanzania na nje ya Tanzania.Tuendelee kuwaunga mkono kwa hali na mali wanapohitaji msaada

    TANZANIA NIYA WATANZANIA WOTE HAKUNA MTU MWENYE HAKI YA KUSEMA NAAMUA YLINAYOWAFAA NA WATANZANIA WENGINE WAFUATE WATANZANIA LAZIMA WAAMUE MAMBO TANZANIA -BY JK NYERERE.WHY, WHEN AND HOW IS A FUCTION OF TANZANIANS
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu Nyangwe...
     
  3. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu,
    we unapigana upande upi?
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 280
    karibu sana
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Welcome jamvini
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Nyangwe.
     
Loading...