Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utambulisho: KYACHAKICHE

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kyachakiche, Mar 19, 2009.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapendwa katika Janvi, napenda kujitambulisha kwenu ili nami niweze kuwa miongoni mwenu katika jamii hii ya watu wenye akili na talenti mbalimbali.
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kYACHAKICHE, karibu sana Mkuu. Tunasubiri michango ya mawzo kutoka kwako kuhusu nyanja mbalimbali tuweze kulisaidia Taifa kupiga hatu mbele. Usisahau pia kuchangia JF kwa pesa ili kuiwezesha JF isonge mbele.
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana mkuu
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante sana mkuu!
     
  5. H

    Haika JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Karibu ukumbini mwenzetu, tunasubiri mengi kutoka kwako kama ambavyo naamini pia umekuwa ukipata mengi kutoka kwetu.
     
  6. C

    Chap Member

    #6
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani na mimi naomba nitumie fursa hii kujitambulisha kwenu rasmi.
    Natumaini tutashirikiana vyema kuchangia mawazo
     
  7. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CHAP mbona umefanya chap chap kujitambulisha mgongoni mwaKyachakiche kwani mliagana kujiunga pamoja?Hebu fungua ukurasa wako basi uombe ruhusa.Mwombe Mode akuelekeze mlangoni.
     
  8. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siyo vibaya na mimi nikakukaribisha mh Chap, kwani nimekutanguila kidogo jamvini.
     
  9. C

    Chap Member

    #9
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KIMATIRE
    Samahani sana kama umejisikia vibaya na mimi kujitambulisha pamoja na Kyachakiche

    Kwa tamaduni zetu sikujua kama ni vibaya watu kjitambulisha kwa pamoja

    KYACHAKICHE
    Nashukuru kwa ukaribisho wako
     
  10. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu Kimatire, si unajua ugeni tena. Nafikri msaada wako utakuwa umemsaidia CHAP kwani hatukuagana kujiunga pamoja.
     
  11. R

    REOLASTON Member

    #11
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu mkuu. tunasubiri mchango wako.
     
Loading...