Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utambulisho; faily law

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by FAMILY LAW, Jul 15, 2012.

  1. F

    FAMILY LAW Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wadau..mimi nimekua mgeni kwa mda mrf bila kua na account ila kwa sasa nimeamua kua mdau naombeni malezi yenu na ninapokosea mnikosoe na sio kunitukana kwa kua watu wengine ni wakali sana...shukrani,.. smile ,preta, mwali ni majina niliyoyakariri mda mrf sana.
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    1. Hivi kwenu hakuna wazee..hebu tupe salamu inayotustahiki.
    2. Halafu umeingiaje MMU kabla hujaripoti kwangu?
    3. ID Yako ya awali ilikuwa inaitwaje vile
    4. Mwisho wewe ni ke au me
     
  3. F

    FAMILY LAW Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PLATOZOOM shikamoo japo hata mimi ni mkubwa ninakaribia 30. sijawahi kua na ID humu..mimi ni ke
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    karib mamito! lakin kuna jukwaa la utambulisho. . . ungeanzia kule kwanza!
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndiyo ushaingia hivyo, so endelea kujichanganya.... hope to see you around sana
     
  6. F

    FAMILY LAW Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    charminglady ckujua na mambo ya ugeni yanasumbua bt nashukuru kwa kunikaribisha.
     
  7. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa umri wako inafaa usamehewe kwa kuingia moja kwa moja chumbani tena cha baba na mama bila kubisha hodi...haya rudi kaanze kuleee halafu ndo taratibu utaelekezwa utaonana na Preta pale kila kitu atakuelekeza:israel:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. F

    FAMILY LAW Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    VINCI utakua unanionea sana..nataman kujibu mojakwa moja ktk comment yako ila bado najifunza bahati nzr nimezaliwa na kukulia kijijin ambako hakuna haya mambo
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Uliposema wewe ni ke basi nimekusamehe...halafu huna haja ya kunipa shikamoo watoto kama nyie mnahitaji kupewa fursa...........Karibu sana FAMILY LAW eehh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. F

    FAMILY LAW Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BADILI TABIA bado cjakaguliwa ngoja nikareport kwa Erickb52
     
  12. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hehehehe ukipata tatizo ni pm tu, mi msaidizi wa
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    i see...
    Karipoti upesi sana....
    Ukimkosa Erickb52 muone Kaizer atakukagua fasta......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...