Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utambadilishaje mwanaume mbaili jamani!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 8, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Nasikiliza dada mmoja clouds anasema anaomba msaada atambadilishaje mwenzie mbaili kama nini
    ingawa analipwa hela nzuri tu lakini siku mkienda outing utashangaa anaanza am broke am broke today yaani ndio
    wimbo wake w outing mwisho mkiletew bili anasema nalipia nyma we lipia vinywaji.....duhh si mchezo starehe garama

    najua mko wengi humu jf wa diazini hii pengine si wewe basi mumeo ama jamaa yako amekuwa na mazoe ya kubana sana ingawa uzoefu unaonyesha anapobana kuna mtu anaziachia kwakwe..sisemi umwache la hasha leo nimekuja na wazo la tutawasaidiaje watu wa jinsia hii...unajua ni raisi kumbadilisha mwizi akawa malaika lakini sio mwanaume mbaili

    na nyie wanwake umekwenda outing na jamaa zaiidi ya mara tano hali yake hiyo hiyo siku ukivuliwa nguo kwa deni la bia utamlilia nani??embu jueni jinsi ya kuishi na wanaume zanu sio kila s iku outing..pengine mwanaume anasoma nyakati huyu ashazoe jumamosi ni matumizi kumbuka kanisani kuna

    ---zaka
    ---sadaka za jengo
    --sadaka za emergency
    --sikuhizi kuna dhabihu unatoa ile unayoumia moyoni
    ---sadaka za ...zote hizi anatakiwa atoe yeye we siku ya jumapili unafanya kukinga tu uulizi zile round zote unazoenda nae kutoa anatoa wapi pesa alaaahhhh embu tusaidien jamani wanaume atujaumbwa kutumika kama atm za crdb
    --
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Na december tunaanzisha sadaka za kuwahudumia familia za wachungaji ...sasa zote hizi atoe yeeye na jumamosi mshinde msasani club loh ::embu tuletee sadaka hizo we mwanaume uliesemwa kama upo hapa..dada anaitwa huzunika sijui mumewe ataitwaje...kama babahuzunika huko huku zilete kanisani hizo tuziombee hayo mapepo ya mkeo yasikusumbue
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mwanaume mbahili dawa yake na ww kutafuta vyako umbahilie !
     
  4. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    We nani kila mara unataka ww tu uhudumiwe kila kitu... Mim huwa naangalia nimara ngapi? Lazima niangalie wapi pana umuhimu na ukiomba out jua unahudumia mwanzo mwisho.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanume yuko kamili. huwezi kuyumbishwa kama gari bovu. Mwambie ampe t........o, labda ataacha huo ubahili wake, ajaribu tu akiona hiyo approacha nayo haifanyi kazi basi amuendee kwa kalumanzila
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ubahili ni tabia, sidhani kama inabadilika! Labda jaribu maombi
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    sasa hapo kosa la jamaa ni ku introduce cost shearing ama?
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mwanaume mbahili ni kumtupilia mbali maana atakuchujisha tu.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Mwajuma bana....
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mi nachekaa sanaaa..sasaa we mpenzi wangu tumetokaa out kwani tukishare cost kunaubayaa ganiii?inaanza we unaagiza bia kitu safari au castal,tusker..demu anaangiza double ya magic moment,takila,jack danel au bacadi,mnagongaa bia ya pilii demu doble sitaa tiyari,maraa kamuitaa muudumu kitu kuku wakienyejii mzimaa na ndizi nne,bilii inakujaa labda elfu 40 au 50,unavutikaa,kumbukaa umelipia tax kujaa na kurudi,unafikaa place anatakaa aingie solon unachomoaa 15000 au 20,na ten ya tax unatoa ya kurudia,kudadadekiii wadadaa muweee na urumaaaa,siku nyinginee nanyie changienii biliii,hakii sawaaa majukumu kwa wote.KAMA VIPI AMTAMBULISHE KAMAA KIKOREEE KIRUKEE CHA IBWEE,NATII YA MELIII INAFUNGULIWAA NA GES
     
  11. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umesahau michango ya
    -arusi
    -graduation
    -komunio na kipaimara kwa wakristo
    -ada za shule na n.k
     
  12. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    lakini kwamh huwa mnalazimishwa?
     
  13. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hta me huwa nalaumiwa kuwa ni mbahili,lakini katu sintobadilika eti ili nisifiwe na mwanamke! Siendeshwi na hisia,natumia akili zangu na daima ntasimama kwnye hii falsafa!
    1.kwani imeandikwa wapi kwamba mwanaume ndo mtu wa kulipa bili?
    2.kwanin wanawake wamejijengea concept hizi za kulipiwa!? Hawaoni wanadhalilika?
    3.simply,sioni hatari ya kumwaga demu yeyote ntakaeona ananiletea utegemez! Wanawake ni wengi sana,haisumbui kumpata mwngne,nae pia sitaona hatar kumpga down kama atakuwa na tabia zilezile!
    4.Mwisho,taking exmpl kwa sisi wanachuo,napewa sh.450,000 kwa siku 60,na wewe unapewa the same amount,kwanin me pekee ndo nilipie gharama? Je,pesa yangu ikiwah kuisha mimi niishi vipi wkt huo wewe ushapata mwanaume mwngne anakusapoti??


    Wanaume wenzangu tuweni makini sana na hawa viumbe,watakulostisha na hutaamini jicho lako,jaribuni kuushirikisha ubongo kwnye maamuz kama hayo,na kamwe usiendeshwe kwa hisia.

    Nawasilisha wakuu!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hamisi kishindindo bwana.
     
  15. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tatizo wanawake wengi siku hizi hawazingatii hali halisi ya maisha linapokuja swala na matanuzi. Sijui wamekuwaje tu ?! Hata ukimwambia unalipwa kiasi gani kwa mwezi, yeye atataka matumizi yako kwake yawe makubwa kiasi utadhani haulipi bills, na wanadhani matanuzi ndo mwisho ya mambo yote!
    Sioni ubaya wa kuwa mbahili kama lengo ni ku-save kwa ajili ya future, au kwa ajili ya kufanyia kitu kingine cha maana zaidi ya ya outing. Kama nyie wanawake siyo wabahili mbona huwa hamtutoi outing kwa pesa zenu? Mkiambiwa mnasingizia mwanaume ni kichwa lazima atoboke! Acheni hizo.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Dawa ya mwanaume bahili ni kumpiga limbwata la Ukerewe, mwenyewe atalainika
     
Loading...