Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utalijua tu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jaguar, Nov 23, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Toto lisilo lako utalijua tu.Linacheza mpira wa chandimu na wenzie,bahati mbaya wanakupiga na ule mpira,unauchukua na kuuficha,watoto wengine watakimbia,lenyewe litakuja kifua mbele kwa hasira huku likidai mpira kwa nguvu.Toto lisilo lako hata ukilipa adhabu,litalalamika sana huku likilia kwa uchungu kwamba umelionea tena litasema umeliadhibu bila hata kosa.Mtoto aliye wa damu yako hawezi kuwa jeuri kiasi hiki,ni lazima akuheshimu na kukuogopa pia.Kama una toto la namna hii ujue shemeji kakuchanganyia mayai ya jogoo jingine.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    sio malezi mabaya ?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo hakuna sababu ya DNA siyo!
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapana hiki ni kiashiria tosha cha wewe kwenda kupima DNA.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    sasa kuna mtoto unaweza mkuta kafanana na wewe kwa kila kitu isipokuwa hako katabia ka kulia lia kana kwamba ameonewa inakuwaje hapo?
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mkuu unautani na watu, mana kuna watu wenye watoto wa tabia ulizotaja.
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :lol: hahahahahahahahahaha...................mkuu usijenge chuki na kushindwa kumlea vizuri mwanao aisee.............lakini kuna kaukweli flani ; kuna jmaa yangua kaowa mtu amabaye ana mtoto; huyo mtoto ni pasua kichwa ajabu
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukweli upo kiasi,but let us kupotezea.
     
  9. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hacha kudanganya umma! km ana tabia za wajomba zake bt kafanana na baba!??
     
  10. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kufanana na mwanao haimaanishi 100% kuwa ni wako, chunguza vyema
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    nimegundua kwanini wanayatoa kafara matoto hayo.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,790
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Duhhhhh hii hapana .
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Limerithi tabia hilo!
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hii nadharia ngoja niifanyie utafiti, wiki ijayo nakuja na uzi......................
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mhhh hi siyo njia sahihi ya kupima uhalisia wa mtoto wako. Fanya DNA test kama una wasi wasi. Ujeuri wa mtoto unachangiwa na mambo mengi sana na wala hauna uhusiano kabisa wa kama ni wako au laa. Na kwa taarifa yako mtoto asiye wako na huwa na mapenzi na ukaribu zaidi na wewe kuliko hata yule wa kwako orijino
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haya bana,utaja nambia one day!nijuavyo mimi mtoto asiye wako si kwamba atakupenda sana wewe ila wewe ndo utampenda kuliko hata yule wa damu yako halisia.
     
  17. Cyclone

    Cyclone Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taratibu atakua na atabadilika kabisa na kuwa mtoto unaye muhitaji wewe, japo mwanzoni inaonekana mlimdekeza sana
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha dah! Kumbe ndivyo inavyokuwa? Nalog off
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtoto wako wako tu, unauhakika we sio jeuri?
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mtoto wa mwenzio ni wako!tafakari
     
Loading...