Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utalii wa Ndani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Inkoskaz, Jan 23, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Hapa ni mnara wa kuongozea meli uliopo katika ncha ya kisiwa cha Mafia
    Mnara huu ulijengwa zaidi ya miaka mia moja iliyopita
    Fukwe inayoonekana pembeni ndipo miili ya wahanga wa ajali ya ndege ya air france iliyokuwa ikitokea comoro ndipo ilipopatikana..
    picha hii imepigwa kwa kutumia simu ya mkononi
     

    Attached Files:

  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nzuri sana
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante kwa picha dia:A S kiss:
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sitaki niamini kuwa kitu hii ipo tanzania......It is really forgotten. Nice photo
     
  5. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hapa ni mnara wa kuongozea meli uliopo katika ncha ya kisiwa cha Mafia
    Mnara huu ulijengwa zaidi ya miaka mia moja iliyopitaFukwe

    inayoonekana pembeni ndipo miili ya wahanga wa ajali ya ndege ya air france
    iliyokuwa ikitokea comoro ndipo ilipopatikana..

    picha hii imepigwa kwa kutumia simu ya mkononi<!-- google_ad_section_end -->



    Nice pic .... ..... ....Thanks Inkoskaz
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    upo wajamen..
    hizi ni kama ile mnara wa liberity au Eiffen Tower
    :A S-heart-2:
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180

    Wacha asante kwa kuikuza.nilifika hapo mwaka juzi mwishoni nikashangaa sana na kupiga picha hii
    awali taa ya mnara ilikuwa inatumia kerosene lakini sasa wameweka solar system
    Nyerere aliweka military base hapo enzi za ukombozi wa kusini mwa africa lakini it is no longer there
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nice pic .... ..... ...
     
  9. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280

    Shukran mkuu, vitu kama hivyo ni adimu sana Watanzania wengi hawafahamu nchi yao na urithi walioachiwa hata kwenye mbuga zetu wameuza kila kitu yaani ni balaa tamaa ya fisi itawamaliza. Hata huo mnara wanaweza kuupiga bei khe khe kheeeee.
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    kama loliondo ilimegwa itakuwa huu mnara tena upo border kabisa..
    na hasa ukizingatia mafia kuna dalili za kupatikana mafuta
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    unakesi ya kujibu:faint:
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    hapa hapa kizimbani au unaniruhusu tuongee chamber kidogo,yaishe?
     
  13. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Shukrani sana mkuu maana hata mi nlikuwa sijui kitu kama icho.
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    SDC12403.JPG

    He is the King!
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    mafia kuzuri ila usafiri ndio magumashi
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Aisee huchoki kuchezacheza?
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    pumzi bado ipo mkuu
     
  18. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HAHAHAHAHHAHAH, shukrani sana nipo kwa ofisi hapa picha hii imeleta mazungumzo, wengi wetu tulikuwa hatuna habari kbs na hii kitu
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    nashangaa TTB wala hawafanyi promo.....
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sijui utaanzia wapi kumkimbia

    [​IMG]
     
Loading...