Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utakubari tu ccm ni dhaifu,check

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jobe ayoub, Jun 28, 2012.

  1. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbunge wa ccm atoa chozi bungeni,akisikitika juu ya serikali yake kushinwa kuwakamata
    wauaji wa Albino(walemavu wa ngozi) lakini wameweza kuwakamata wauaji wa Tembo..
    tembo ni bora kuliko albino..mamaaaa weeeeeeeeeeeee ccm!!

    NB:
    VIONGOZI WETU NAO:
    LISSU:swali kwa PM
    If you have done the best everything in your power and failed why dont you resign?'
    PINDA:ajibu
    Mhe.Lisu lugha hiyo si nzuri sana.....mimi nakuheshimu sana umri umesogea unataka nikafie huko kijijini nini? kwa taarifa yako hata mpige mayowe sitoki wewe hujui spika yupo nyuma yangu mfano halisi si uliona vile visahihi vyenu na ZITTO viilishia wapi au nikuwekee uso wa mbuzi?
    LIWALO NA LIWE!!!
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Sasa na taarabu umeweka za nini hapa, (great thinker)
     
  3. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ameweka hizo taarabu ili kuonyesha udhaifu wa serikali ya ccm jinsi ilivyochoka kwa hoja!! Nashukuru kwamba hata wewe umeng'amua kwamba kauli ya Pinda ni sawa na mipasho ya taarabu!!
     
Loading...