Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utakubali mkeo abebwe hivi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, May 19, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Utafanyaje mzee, ndo kisha bebwa hapooo!!

    Ni msaada tosha kubebwa mchana kweupe kama hivi kuliko achafuke na harufu ya manukato ya hayo maji machafu!!
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    una wivu wewe eeh?
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aghaaa kweli msafiri kafiri, hili ndo jiji kunuka bwana hakuna jinsi waume zao inabidi wawe wapole kwani baada ya hapa anabebwe mume la sivyo job hakuendeki na mbosi hakuelewi kwa nini hukuja job.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Grow old along with me,
    the best is yet to be.I LOVE YOU GODWINE!!![​IMG][​IMG] mwanao au ubavu?<!-- google_ad_section_end -->
     
  6. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwanangu tena???ubavu bana.....
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nilikuwa nakumendea siku nyingi kumbe una ubavu au naweza kuwa 'spare' ubavu
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Duh - maisha bora kwa kila kiumbe
    1. Dogo anapiga mzigo apate chochote anashukuru mvua kumbwa iliyonyesha na kujaza bonde (sisi tunaita njia)
    2. Dada anaamua kukubali yote anakabidhi maisha yake kwa bwa mdogo - in case ajali ikitokea na kifo kumkumba - yote kwa mwenyezi na si kwa CCM aliyewaweka madarakani.
    3. Kiogozi wa mtaa anaendelea na shughuli za kuandikisha wapiga kura wake na kampeni za chini chini hana haja na kuaddress tatizo hili ktk ngazi zinazohusika.
    4. Sitanshangaa dada huyu huyu ndiyo ndiye mstari wa mbele kuipigia kura CCM katika uchaguzi mkuu bila kujali yote yaliyompata kwa muda wa miaka mitano
     
  9. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    usijali unaweza kuwa spare ubavu,si unajua tena figa moja haliinjiki chungu....LOL..:target::target:
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We go back to the same old story from fisadi mdosi... Swahili iko jinga sana napigia kula hata mie hapana leta maendeleo yoyote... nampatia ongozi yao 200m naachie kodi 2bn... iko patia askari elfu 50 achia wewe hata kama na kesi ya unga, SWAHILI JINGA SANA JINGA KABISA
     
  11. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #11
    May 19, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah poa sasa utafanyeje bora ukubali yaisha avushwe aende ofisini.Ila watu tuwe makini haiwezekani eti jj kama dar liko kwenye hali kama hii.Hapa ndo Prezidaa anakaa je huko Ndago au kiteto si ndo kifo kabisa.Tunahitaji mabadiliko watu tuache kuchagua chama tuchague viongozi.
     
  12. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh.Mfunyukuzi hapo ni wapi????
    Huyu dada huko anakokaa ndie miss wao,maana ni yeye tu kavaa kiatu!angejua angekuwa na ile mi bag ya dada zetu ndani akaweka kandambili.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    inapobidi itabidi ukubali
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hiyo ni njiapanda ya kwenda mikocheni ya Uswazi kwenye kona kabla hujafika TMJ hospital
     
  15. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    nitakubali ila noma sana''\''
     
  16. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huyo kijana yuko kazini na aliyebebwa ni muhitaji wa huduma...iliyozaliwa kutokna na mvua kubwa! Mbona hatuangalii daktari anapomwomba mamaa avue nguo zote ili amfanyie uchunguzi hata wa maeneo ambayo hayakuripotiwa na tatizo???... Nakumbuka majibu wa mtoto aliyeulizwa akikua atapendelea kufana kazi gani- Alijibu atapenda kuwa daktarii ..alipolizwa kwa nini alijibu: Unamwambia mke wa mtu avue nguo na mumewe analipa bili ya huduma!!!! Hakuhojiwa zaidi!!!! Uwe na siku njema Mfukunyuzi
     
  17. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #17
    May 19, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Una tegemea nini kama huwezi kumbeba mkeo matokeo yake lazima abebwe
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kwa taarifa yako mlatie huku Kiteto sie tushasahau kabisa hata kama kuna serikali; hivyo barabara tunazilima wenyewe tunavyoweza wajawazito wakizidiwa tunajitwisha ama kuwakodia magari inapobidi! Kwa ufupi tunatekeleza itikadi ya Mwalimu; TUNAJITEGEMEA kwa uwezo wetu.
     
  19. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hutojua kama alibebwa hivyo kwani kama ungekuepo ungembeba mwenyewe. kwahio sio issue kubwa kwa vile haitowahi kutokea mbele ya macho yako labda kama hutokuwa na nguvu ya kumbeba mkeo lol.
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mbona hakuna kitu cha ajabu? Labda huyo dogo abadili mawazo akiwa katikati ya hilo ziwa. Vinginevyo kila mtu anawaza kivyake vyake!
     
Loading...