Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utakiri kwa kutokuwa mwaminifu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MAMMAMIA, Sep 29, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu yoyote ile, iwe ni kwa kuteleza au kwa uchakaramu wako,
    lakini mwenzako amegundua au ana wasiwasi nawe kuwa si mwaminifu
    katika mahusiano na akaamua kukuuliza kutaka ukweli. Jee:
    Utakiri na kutubu? Utaongopa lakini utatubu? Utaongopa na utaendelea?
    Ni mazingira gani yatakufanya uchukue uamuzi mmoja au mwengine?
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    @MAMMAMIA...........kwa hili wanawake wengi ni wahanga..... wanawake kwa kiwango cha kutosha hukiri kwamba wametoka nje ilhali hawajatoka. kuna wanaume ambao wakitilia shaka jambo hulijenge mazingira kama vile ni la kweli. wanawake kwa kutojiamini hujikuta wakikiri kwamba walitoka nje kwa lengo la kutaka yaishe, lakini ukweli ni kwamba hali huwa mbaya zaidi na inaweza kupelekea hata uhusiano ukavunjika.....
    Na ikitokea tuhuma hizo zikafikishwa kwa wazazi kwa nia ya kumaliza mgogoro huo, mwanamke anaweza kusema ukweli juu ya tuhuma hizo akikanusha kuhusu kuhusika na tuhuma hizo, lakini mwanaume anaweza kuhoji ilikuwaje akiri kosa hilo wakati hakulitenda, na mke naye kwa kuhamaki anaweza kudai kwamba alilazimika kukiri ili yaishe kwa kuwa mumewe alikuwa anang'ang'ania kwamba alitoka nje wakati si kweli..................

    Kwa upande wa wanaume, wao wanaweza kukiri kwamba walitoka wakati hawajatoka kama mke atakuwa anang'ang'ania juu ya tuhuma hizo, lakini kwa njia ya ubabe, na mke akizidi kuchonga sana anaweza hata kuambulia vipigo.......................
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimekupata Mkuu, bila ubabe au kutaka yaishe, ikiwa ni kweli hauko mwaminifu,,bora ni lipi, kukiri au kuuchuna?
     
  4. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa mwanamke itakuwa ngumu kukiri kwa sababu hatua inayofuata hapo kila mtu anaijua ni ngumu sna kwa mwanume kumsamehe mwanamke msaliti. Ila kwa mwanaume atasema tu anajua atasamehewa,
     
  5. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kukiri kunategemea na mazingira lakini mara nyingi wanaume wanaweza kukiri kutoka nje kama kufupisha kelele au ugomvi ilihali hajafanya hivyo , hasa akikutana na mwanamke muongeaji na yeye si muongeaji.. wanawake wanatengenezewa mazingira ya kipigo na inamlazimu kukiri kwamba katoka au alikaribia kutoka katikka kujinusuru kipigo
     
  7. c

    charndams JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    napita tu, ila naomba uniandikie majina ya wale wote wamekiri kua sio waaminifu. nitarudi na zawadi zao
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    It wasnt me....
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu mbona unajenga mazingira ya utetezi???
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ni kumuacha anayekutuhumu athibitishe........... kwa mfano, LINI, WAPI,SAA NGAPI, NA NANI.......................
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni nadra sana kuwa na vitu hivyo wengi hutengeneza mazingira ya kulazimisha
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bora kuuchuna na kujirekebisha na kuacha kabisa, haya mambo ya kukiri kiri hovyo yanaweza leta balaa bure ikala kwangu.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sio mmi kwakweli
     
  14. S

    SMART1 Senior Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah mimi mwenzeni kila nikitaka kuakupiga kazi za nje wife ananishtukia dah, mpaka najionaga **** .... nimeamua kutulia NGURUWE PITA SINA MKUKI MIYE!!!!!
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hongera zake, akomae hivyo hivyo!
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ninakubaliana nawe lakini si wanawake wote wanaokubali kusamehe. Ile akisikia tu harufu ya usaliti anakunja virago na hakuna kumrejesha nyuma. Pia si wanaume wote wasiosamehe wake zao; kuna wengine sijui kama ni kupenda kupindukia, ufahamu kuwa binadamu tunakosea au vipi, lakini wapo wanaosamehe.


    kuuchuna na kurekebisha tabia yangu[/QUOTE] Hii inakubalika kwa kuepusha mifarakano zaidi katika mahusiano.

    Hapo red! Inaonesha kama mtu hakukamatwa kwenye mlo, anaweza kuzua lolote ili asikubali kosa lake. Tatizo kwa kutumia hoja ya nguvu wanaume ni rahisi kukwepa na wanawake kuingia mtegoni. Mwanamke akikiri anatafuta kipigo na talaka, asipokiri kisago mpka atajuta. Wanaume wengine kama polisi wa mahabusu.

    Boss mbona umeruka?

    Hii ndio hiyo kutafuta hoja ya nguvu - hakuna ushahidi, hakuna kosa, hata kama umekosa.

     
Loading...