Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utake usitake mwanamke anabaki wa thamani kwenye maisha yetu;uliza waliotalikiana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 13, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    relax am coming back soon​
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,777
    Likes Received: 4,526
    Trophy Points: 280
    Japo ni ndefu sana sijaisoma yote LAKINI ukweli ni kwamba Mwanamke huwa mimi nawaita "MAMA" wako juu sana
     
  3. A

    Ashangedere Senior Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siachi mwanangu kwa mwanaume ng"ooooo, yani uchungu mie ndo naujua vizuri na utamu wa mtoto naujua vizuri halafu nimwachie mwanaume mtoto... hapana kwa kweli wanangu siwaachi naondoka nao. hapo bora ile free mariage kila mtu kivyake ila tulee watoto.
     
  4. d

    designer spenko Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwl maan tunatofautiana kuwaza mwingne anaweza kusema kitu kama utani kumbe mwenzake anachukulia seriouz so kauli kauli kitu cha kuchunga sna kwenye mapenzi
     
  5. delabuta

    delabuta Senior Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda sana mada, kweli wanaume wanamanyanyaso sana kitu ambacho anakisema anatakiwa ajue yanamuumiza kiasi gani mwenzake na sio kukurupuka tu. liwe fundisho kwa wengine wanao nyanyasa wanawake.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    eli ujui ndefu ndio tamu zaidi!!
    Upo??
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mkuu, nimekupata, ni uchambuzi mzuri ambao umesheheni ujumbe maridhawa kwa wanaume...........
     
  8. BINTI77

    BINTI77 Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe una akili sana wewe,nilikuwa sijui.
     
  9. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maneno huumba.,watu hawajui tu.
     
Loading...