Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utakapokutana na Mungu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Dec 1, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hivi ukikutana na Mungu na akakuuliza "Kwanini nikuruhusu uingie Mbinguni?" Je, ungelisema nini?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Duniani sijawai kupata raha yeyote nimezaliwa bongo nimefia bongo ,sijawai kuinjoy ndani ya jiji lolote dubai,london ,newyork wapiwapi nilipasikia tu nataka na mimi nifurai kwenye hilo jiji la ukweli
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwasababu Duniani niliishi kisela zaidi tofauti na wenzangu walioishi kishua. Nalog off
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni ahadi uliyoniahidi kupitia maandiko yako matakatifu,
    Siku zote niliamini ktk jina lako na kuyaishi maagizo yako,
    Na leo siku imewadia nina haki ya kwenda nawe mbinguni.
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nitayapata hapo hapo ya kumwambia.
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    uliniumba nikutumikie dunian kwa ahadi kuwa utanifanya niishi milele ndani ya Yerusalemu mpya.
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sikuwahi kuwa mwana CCM
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    yoyo mbona unatuletea dhambi nyingine huku.
    MUNGU huwezi kuzubutu hata kuongea naye,
    ana utukufu wa ajabu, sanasana ukisikia kishindo chake utazimia tu kama siyo kufa.
     
Loading...