Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajuaje kuwa ukaribu wenu ni zaidi ya 'urafiki'?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Oct 9, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mmekuwa watu wa karibu kitambo sasa,labda mko ofisi moja,darasa moja,mtaa mmoja etc. Mnaelezana mambo mengi hata yanayohusu mahusiano yenu ya kimapenzi na watu wengine. Mkiudhiwa na wapenzi wenu mnaambizana na kufarijiana,mkifurahishwa hali kadhalika.Ghafla mnaanza kuhisi mazungulukee na mahusiano yetu yanaanza kubadilika,kawivuuu kwa mbaaaaali kanaanza. Tuulizane wadau,ishawahi kukutokea hii,ulii handle vipi situation, kwa waliopitia hali hii nini dalili za kwanza kwamba 'ukaribu' unaanza kutoka ngazi ya 'urafiki' na kuwa 'romantic',je mwenzako aliipokeaje hii hali je naye alikudondokea au ndo yalikuwa mambo ya kuumizana roho? na je hao ma ex wenu waliichukuliaje ukizingatia wao walikuwa wanajua ninyi ni marafiki tu hivyo hata outing mlikuwa mnatoka wote?
    .....Jumapili njema,Tanzania 5 Morocco 0......
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Dah! Umenikumbusha mbali wewe.
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mbali wapi Husninyo?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    bishanga unaweza kuwa na rafiki wa jinsia tofauti ukahisi amefall in love kwako kumbe walaa.
    Niliwahi kuwa na rafiki wa kiume, tulikuwa tunapatana sana halafu tulikuwa neighbours. Kadri siku zilivyoenda nikashangaa kwao wananichangamkia kupita kawaida. Ikafikia kipindi wengine wananiita wifi, wengine shemeji, mamdogo etc. Kumuuliza mshkaji. Dah,..... (Sikumalizii bwana).
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0

    hahahahaha akakutoa baruti... e bana eeh,pole,yote maisha bana,na maisha ni popote. lakini from your postings nahisi alipoteza lulu.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    khaaa! Sasa yeye ndio kapenda atanitoaje baruti?
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    alaaaaaaaaaaaa kumb tungo niliiangalia kiutata,haya hadisi njoo,twendelee,ikawaje? ulimtoa nduki?
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa husninyooooooooooooooo me love u mwaaaaaaaaaaaaaaaaaah!
    we mkali dah!
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa husninyooooooooooooooo me love u mwaaaaaaaaaaaaaaaaaah!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nipe rushwa niendelee.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hahahahaha! Me luv u 2 darling. Thanx.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    shauri lako,nitakwitia Dr Slaa!
     
  13. B

    BatteryLow JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    hapo mwisho palipoanzia Tanz ndio pabaya.
     
  14. peri

    peri JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Malizia basi na wengine tufaidi.
    Wengine hijawahi kututokea.
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa Mkuu.Palipoanzia Tanz?
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hahaha! Kwa heshima ya peri kuquote post yangu ngoja niendelee.
    Jamaa nikamuuliza amewaambia nini ndugu zake mbona naona kuna tofauti awali na sasa. Akawa anasita kusema, baada ya kumbana sana akaniambia amenitambulisha kwao (kumbuka hakunishirikisha na wala hatukuwahi kuongelea mapenzi ). Mdada pozi likaniisha, nilivyomuuliza kwanini alifanya hivyo wakati sisi sio wapenzi akasema "umekuwa mzuri sana kwangu na namna ulivyokuwa unanitreat nilijua hata nikikwambia tuwe wapenzi hautokataa". Dah, pozi liliniisha ikabidi nianze kupunguza kuwasiliana na kuonana.
    Mnataka party 3 yake iendelee?
     
  17. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna imani kuwa mapenzi hufanyika kukiwa na "Chemistry of Love". Hali hii kama itatokea kwa nyote, ndio hapo mapenzi huanza, lakini ikiwa ni kwa upande mmoja tu, muathirika anaweza akaangukia katika kupoteza rafiki na kutoaminiwa tena.

    Ili kuhakikisha kuwa kweli mahusiano yenu ni mapenzi, lazima mpitie hatua tatu: 1. Matamanio 2. Mvuto. 3. Mapenzi/Upendo. Katika hatua ya 1&2 inaweza kuwa kwa upande mmoja au pande zote mbili, mkatamaniana, kuvutiana na hata kujaribiana, lakini hii huwa kwa muda tu. Msipofika hatua ya 3 itakuwa mmo katika kutafuta, na ikiwa mtafikia hatua ya mapenzi mnakuwa vipofu na viziwi (hapa inakuja ile Love is blind) kiasi hamtoona wala kusikia weengine wanasema nini.
     
  18. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unaweza kuniita old fashioned lakini ndio maana mimi huwa nasisitiza hakuna kitu kama urafiki wa karibu baina ya jinsia mbili tofauti (I mean best friend thing). Hiyo kitu lazima mwisho wa siku mmoja wapo imzidi, imenitokea sana tu.
     
  19. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kula ma-hug matano ya bure na ma-kiss kama mia hivi.
     
  20. peri

    peri JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Usitubanie, Malizia kabisa mapaka part ya mwisho. Haujui mwisho ndio kankonoga?
     
Loading...