Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajuaje kama ni mwari - Untouched

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwiba, Apr 21, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Natumai wapo wajuzi ambao wanaelimu ya kuweza kutueleza kuwa ukiona hivi au vile basi uelewe kuwa bado mwanamama ni mwari na hajaguswa kabisa na anaendeleza heshima yake, na kuna wengine ukiwaona hivi na vile basi ujue wameshakuwa deflowered so ni kitu gani mnaweza kunielewesha ambacho ni cha uhakika kabisa katika kutegua hisia hizo ,ifahamike kuwa nazungumzia ukimuona kwa macho tu, nahitaji elimu ya kutambua tu bila ya kufika na kuikagua karakana nzima. Natafuta elimu. Japo wengine wananiona mjinga sijui kitu na iwe hivyo ila hapa JF najua wapo watu na taaluma zao mbali mbali na wengine ni uzoefu tu ,wanaweza kunielewesha au kutuelewesha.
     
  2. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole kaka, siku hizi kwa kweli ni ngumu sana kugundua hilo maana tecknologia imepanda sana...zinauzwa hapo kwa mai matha kama mafungu nyanya. Wee tafuta kuberi tuu lililokubuhu na kukomaa na hayo mambo maisha yaende. Utaambuliwa kutapeliwa! Omba mola wako akupe mtakae endana tabia na maelewano tuu.
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kwa mijini inawezekana ikawa tafu lakini mashamba bado watu na heshima zao,kitu kimoja hukunielewa kuwa inasemekana huwa kuna mabadiliko ya kimaumbile au hapa hapana ukweli ? Gari kongwe hata ukilibadilisha engine bado litaonekana ni kongwe kwa jinsi lilivyochoka. Na waimbaji wamenena ..Jino la pembe si dawa ya pengo ,kwa maana lazima yatakuwepo mambu ya kukujulisha hata kabla ya kupekua ,hayo ndio nipo katika kuyasaka ili kuzidisha elimu.
     
  4. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    We bwana, usije changanyikiwa bure! Chukua mwanamke kaa naye. Habari za mwali au bikira achana nazo kabisa. Kuna jamaa star hapo Bongo alikuwa natembea na star mwenzake, na kutangazia umma kuwa yeye ndiyo wa kwanza kuvua kufuri, kabla hajashangazwa. Inawezekana technology ya kurudisha U-mwali ilitumika. I mean ukitaka karakana mpya na wakijua hivyo, utaipata tu
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na Fidel80 anasoftware ya kutumia na kukwambia uhalisia wake!
     
  6. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Themeji unamaanisha nini ukisema software! pole habari za leo na vipi hangover.
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Jamani ninaandikaga kiswahili nasema natafuta elimu sasa mmekazania na kulazimisha kabisa kuwa natafuta sasa nitafute wangapi ? Naitaji elimu ili kujua kama mdada unaringa basi unaweza kuusitukia na mapema kuwa hamna kitu .elimu haidanganyi hata kama kuna ukarabati ,hiyo elimu ndio niitafutayo.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Niko bomba na leo nimeendesha kikao....thnx for the tips, maji yalisaidia. Fidel80 kuna baadhi ya post zake alisema kuna computer program inakuonyesha kama jamaa amechit ama bint bado untouched...
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pretty can we have a chat plz
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Girl you are to me, all that a woman should be,
    And I dedicate my life to you always
    The love like yours is grand,
    It must have been sent from up above
    And I know you'll stay this way, for always
     
  11. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yani wewe uwe tayari touched lakini unataka mwenzako asiwe untouched? selfishness?
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    utamuona jinsi alivyokakamaa, akitembea kiuno kigumuuuuuu, ...viungo vya mwili havijalainika, ...utadhani kachomelewa -'welding!'
     
  13. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ustaadhi kumbe wewe mtaalamu wa mambo haya eh? Ila huyo mwari untouched akishazibuka na ubongo ukaingia nyungunyungu lazima akukimbie.
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ha ha ha,....hakuna cha utaalamu, ni 'fahari ya macho tu'. Mwanamwari akizibuka hamna jinsi tena hapo, si unajua 'kunguru hafugiki?!' Almuradi weye ndiwe uliyeifungua acha 'wataojaaliwa' nawapite :)
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    mimi nadhani mwiba ana-kabinti kake hapo nyumbani na hawezi kukavua nguo na pia inaonekana amwamini mama watoto wake kama anamkagua au la, kwa hiyo anataka awe anamonitor huyo mtoto kwa kuangalia sign za mwili kama ameshamegwa au la
    pole sana mwiba naona uko makini sana kwenye chako, keep up utapata tu wataalamu
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kumbuka Mwiba kuna wale wasiozaliwa nazo, sasa nao sijui utawatambuaje?
    Je na mwanaume untouched tutamjuaje sie wadada?
     
  17. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha haaaaaaaaaaaaaaaa, Pretty hakuna haja yakumjua mwanaume untoutched for it makes no difference. Tena mwanaume untouched anaweza asikufae kabisa ukamkimbia na kumwona mshamba.
     
  18. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #18
    Apr 22, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni ngumu sana kujua kama ni mpya bila kugusa, binafsi huwa na test kidole kidogo kwanza nasikilizia kwa muda wakati huo na calculate kichwani kidole kitazama kiasi gani au kama kitapata kizuizi, baada ya hapo test namba 2 inakuwa ni ulimi, sencor ya ulimi huwa inaleta jibu haraka kuliko kidole! ila ubaya wa test hizi lazima uwe mwerevu kwanza wa kujua tofauti kati ya k mpya na used!
     
  19. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo mwanaume untouchedi ushamba ndio dalili yake?
     
  20. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Penny usimkatishe tamaa, wapo ambao mpaka leo wanazo za kwao original na ni mabinti wakubwa wapo chuo hamjui mwanaume lakini ni wachache na ngumu kuwapata,
    mtu kuanzia la kwanza mpak form six kasoma kijijini kwao wazazi strict na anamjua Mungu mjini kapajua baaada ya chuo na vitisho vingi alivyopewa wakati anakuja anajitunza wapo sana.
     
Loading...