Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajuaje hips/**** la mchina kichaga,kihaya,kisukuma!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 1, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani kumezuka mambo ya kuongeza maungo ya binadamu kwa kutumia dawa
    mbali mbali wapo wachaga wamekuja na dawa zao wako wachi na wala awajifichi
    wahaya nao wameingia kwenye system..sasa kama we mtaaalamu utatusaidiaje kujua hili la kichina la kihaya maana wengine twapenda original sio la kulazimisha.....
    Kwenu
    Wahadhiri wa MAPENZI
     
  2. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dunia imeisha sasa!
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    bonyeza bonyeza... likibonyea sana..basi sio original...
     
  4. m

    mfwakwa Member

    #4
    Jun 1, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    moja linakuwa kubwa lingine dogo!:becky:
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    ngumu kujua mpk mkifika room ndio utaona yanang'aa kama chungu kipya halafu yanabonyea pia ukiyatazama unaona mpka damu inavyotembea ndani yake
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ukifika rum ndugu una muda hata wa kuyatambua tena hilolako hilo@@@@
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Bishop jamaa hataki uingia hasara; asa mpaka aruhusiwe kubonyeza ujue gharama atakuwa kashaingia na hapo wako geshti! hakuna njia ya kuja kwa kuona ?
     
  8. M

    MAKOLA Member

    #8
    Jun 5, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    la mchina laini sana, halafu ni poligoni halina umbo kamili, mfano unaona paja linatepeta kama manyama ya kwenye makalio ya mtoto kibonge.
     
  9. B

    Bob Nash Member

    #9
    Jun 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hihihi, sa ukishajua inasaidia nn, we kula mzigo tu baba utambae
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    heheheheheheeeeeeeeee
     
  11. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tehetehetehetehetehe................makubwa haya. Hakuna haja ya kujua kwani haya yote kitandani huwa ni parallel na godoro.
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :A S tongue::A S tongue::A S tongue::A S tongue::A S tongue::A S tongue::A S tongue:
     
Loading...