Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajiskiaje kama ni wewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Victor Jeremiah, May 5, 2012.

  1. V

    Victor Jeremiah Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko ktk relationship na mtu(a lady),anasema anakupenda sana,pia anakuchukulia kama mume wake mtarajiwa
    Lakini;anaweza kukaa wiki nzima bila kukujulia hali licha ya wewe kumjulia,anaweza kupiga simu au sms kwa watu wengine lakini mzito kukuandikia wewe,wakati mwingine ukimuuliza unaendeleaje,no reply,anaweza kuwatembelea watu mbalimbali,lakini kukutembelea wewe ni kwa msimu,ukimuuliza anakwambia yuko bize,time will come where we will be together forever.jiweke wewe ktk position hiyo,mtazamo wako ungekuwaje kuhusu uhusiano huu
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Binafsi sijaviona viashiria toshelevu vya kumaanisha kuna penzi hapo.
     
  3. V

    Victor Jeremiah Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko ktk relationship na mtu(a lady),anasema anakupenda sana,pia anakuchukulia kama mume wake mtarajiwa
    Lakini;anaweza kukaa wiki nzima bila kukujulia hali licha ya wewe kumjulia,anaweza kupiga simu au sms kwa watu wengine lakini mzito kukuandikia wewe,wakati mwingine ukimuuliza unaendeleaje,no reply,anaweza kuwatembelea watu mbalimbali,lakini kukutembelea wewe ni kwa msimu,ukimuuliza anakwambia yuko bize,time will come where we will be together forever.jiweke wewe ktk position hiyo,mtazamo wako ungekuwaje kuhusu uhusiano huu
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Bwana mimi sina cha kukushauri, kwani mimi ni muumini mkuu wa mawasiliano. Hakuna shughuli ambayo itanikosesha sekunde 5 za kukuandikia kitu kama "luv u".

    Na nina imani kila mtu anapenda kujua kuwa anapendwa. So ni ubinafsi tu wa mtu! Believe me, my man pamoja na sometimes kuona kama namchoke, nikikaa kimya for a day anamiss hivyo vijilines.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nitajiskia pouwa tu maana na mimi nitaangalia ustaarabu wangu ili kujipa faraja kwa nafasi.
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    angalia usije kuwa ni spea tairi?
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tafakari chukua hatua mkuu toka fasta usisubiri kutolewa nduki usije na post zingine za kutendwa maana ndio unaelekea..
    pole sana mkuu..
     
  8. by default

    by default JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona umeweka mathread mawili kunanyingne naiona inazurura iremove bhana
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Pole sana..hapo huna chako ndugu yangu. Jipange tu upya uanze kivyako. Siku zote jitahd kujitambua na uone km uliposimama ndipo panapostahili.
     
  10. V

    Victor Jeremiah Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you a right Kaunga, nafkiri SELFISHNESS ktk mahusiano ni kitu kibaya sana,communication pia ni muhimu kuimarisha mahusiano,otherwise ni kuumizana bila sababu ya msingi, LOVE IS MUTUAL,EQUALLY SHARED,UKITANGULIZA MAMBO YAKO,UNAHARIBU
     
  11. V

    Victor Jeremiah Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sorry guys,nimeshindwa kuremove hii thread, thread ya kuchangia ipo kule juu,anayeweza kunielekeza namna ya kuremove hii thread itakuwa poa
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Umejaribu kumuuliza kwanini anakufanyia hivyo?
     
  13. V

    Victor Jeremiah Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes guys naheshimu sana michango yenu!
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hebu mrushie mavocha ya kutosha (sio za jero jero teh teh teh) halafu usikilizie tena..
     
  15. V

    Victor Jeremiah Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namuuliza mara kwa mara,anasema ooooh ,niko bize,mambo mengi@ sobbhuza
     
  16. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nitajckia vbaya kwan,Mapenzi ni mawasiliano,kujuliana hali,kutaniana,kuchekeana kulia na kutabasam pamoja,..kwa kifupi kuwa pamoja kihisia na kushirikiana katika kuleteana furaha,kujuana na kusomana tabia ili mtambuane.sasa anachofanya mwenzio,siyo.
    Mueleweshe how u feel,asipojirekebisha,chukua a new step 2find urhappines,maisha mafupi haya,stress za nini na hatujui tuendako?
     
  17. mbisom ramos

    mbisom ramos JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kaka inaonekana hapo we ni spea tairi angalia ustaarabu mwingne!!!!
     
  18. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jiangalie binafsi,may b unamboa na some tabia.Msichana akiona hivyo.anakuacha mapema.huelewi tu.Na wewe binafsi,hayo mambo hapo juu unamfanyia ambayo yeye hafanyi?.Usilalamike tu.
     
  19. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu hakuna mapenzi hapo.
     
  20. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mkuu watu wapo tofauti, wengine reserved, wengine wanapenda kuongea na kuwa karibu wengine ni wakimya na sio outgoing.., kutokukupiga simu au kukutembelea in itself haimaanishi kitu..., LABDA :-
    • labda anakupenda she is playing hard to get
    • labda anakupenda anaona una-move too fast na hataki kuwa karibu sana usimchakachue
    • labda anataka commitment kwa mtu na sio urafiki utakaopelekea casual issues
    • labda you have nothing to talk yet (na yeye sio mtu wa small talk) hao anaokuwa anaongea nao wana issues au wanaongea mambo yanayowaunganisha
    In short all those LABDA's zinaonyesha ningefeel poa tu (kutokana na mtu alivyo) ningemchukulia kama alivyo labda kama kutokupiga simu kunaendana na mengine, kama hakutembelei wewe mtembelee (what's wrong with that) unless kama ukienda hakupokei na anakupa cold shoulder (then you should worry)


     
Loading...