Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajisikiaje??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbavu za Mbwa, Jul 31, 2011.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Ni mwanachama wa jamvi pendwa la JF. Kuna mada ambayo ungependa uiweke jukwaani ili wana fikra pevu waweze kuichambua na kuchangia. Lakini kwa bahati mbaya, watu wengi wanaipitia na hawachangii chochote. Kila ukiikagua thread yako unakutana na neno REPLIES 0, VIEWERS 340.

    UTAJISIKIAJE???
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    ina maana hujaiwakilisha vizuri
    unaweza rudia kwa kuiandika vizuri na kuipa heading nyingine
     
Loading...