Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utajisikiaje utakapopata sms kama hii asubuhi na mapema kutoka kwa mpenzi wako wa kike

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mujumba, May 18, 2012.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unapata sms inayokuamsha asubuhi kutoka kwenye ndoto nzuri " honey mi nadaiwa naomba uniazime sh laki moja tuu....luv u so much mwaaah" utachukua uamuzi gani wa busara , ,
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ntaisoma
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ntaisoma ,then kama nafanya kaz ntajiandaa kwenda job
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unijibu sawa mpenzi
     
  5. k

    kitero JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naisoma then naipotezea
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Halaaaaafuuu.....,
     
  7. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea na aina ya mahusiano mliyonayo na uwezo wako kifedha.
    Kama mna serious relationship na mfuko unaruhusu ni vema ukauliza hiyo fedha nataka kuifanyia nini then ukiona matumizi ni ya maana mpatie.
    Thanks
     
  8. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Jamani wadau laki moja tu? Kama wife material na through her actions najua ananipenda, hata kama sina nitakopa popote nimtumie, but kama ndo wale macho juu juu, nitamjib tutaongea badae... Ila laki moja kwa mtu nitayemlipia mahali mamilion... Laki kitu gani hata milion nitakopa but kwa sababu inayoeleweka....

    Vinchenchede thubuutu wataisoma namba maana sichelewi kumjibu mi mwenyewe nilikuwa nataka nikuazime laki 2 nimepata ajali
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tatizo si laki moja tatizo ni kuamshwa na mesej ya maombi ya laki moja,
     
  10. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mi ntamjibu "toka zako mi sio atm yako.
     
  11. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    HAPO KWENYE RED KUMENIFURAHISHA SANA haahaaha
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    si unampa?
    mimi kweli kama mwanaume hawezikunisaidia wakati nina shida...siwezi kukaa nae..
    mwanaume wa kitandani tu wa nini?
    maisha ni mambo mengi .hapo kitandani ni bonus tu..
    laki kitu gani laki si pesa...
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si unitumie kwenye M-pesa? Paka Mweusi upo? Duh long time.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Nadhani uamzi wa busara hapo ni kuangalia kama ipo na kumpatia haraka. Inaonyesha anakupenda sana kukushirikisha matatizo yake
     
  15. Kinyengeli

    Kinyengeli JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 442
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naijibu Sawa nitakutumia kiburudisho changu!! Juzi tu nimemtumia demu wangu wa chuo elfu 50, Kila mtu anakula kwa nafasi yake!!!
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Ntakavyonuna wee acha tu au namblack list
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ooh...oooh!!
     
  18. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Na hata mimi mwanamke wa kitandani tu simtaki, mahusiano ni zaidi ya kulala pamoja, kama najua kabisa huu mzigo ni wife material na unanipenda kweli hata milion omba nitakutumia hata kama sina nitakopa, but mwanamke wa bata tu tuliokutana kimjini mjini umezimikia mkoko... He he he utaisoma namba hata 10 sikupi kizembe zembe nikupe nafasi ujikajitambe umenichuna,,, kavu kavu nakujibu sina, as juzi kati tu kuna kicheche cha chuo kilinipiga mzinga nikakijibu sina kikajifanya kuuchuna na mimi nikauchuna, jana kimenipigia eti leo kinakuja geto tuongee maana anajua simpendi, sasa sijui anafata nini kama hapendwi
     
  19. Wonderkid

    Wonderkid Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cash her if thngs are ok
     
  20. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwahiyo pesa ndio kila kitu? Mbona kuna mengi ya kusaidiana jamani..
     
Loading...