Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajisikiaje, utachukua hatua gani!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DASA, Aug 1, 2012.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umetoka nyumbani na mkeo, bahati mbaya mkeo kasahau pete yake ya ndoa. Mnafika mahali mmekaa we simu ikaita ukatoka kidogo kwa sababu ya kelele uliporudi ukakuta kuna jamaa anamtongoza mkeo, halafu mkeo unamuona anajing'atang'ata vidole tu huku anakutizama. Halafu jamaa unamsikia anazidi kubembeleza kwa sauti ya upole ya mahaba. utajisikiaje, utachukua hatua gani!!.
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yani huyo mkeo anakua sie kabisa, mpaka wewe mwenyewe unarudi yeye bado anakubali kuongea na huyo bwana hapo basi hana adabu,na pete sio sababu yakumfanya mtu asikusogelee.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Unamuuliza jamaa kama unawza kumsaidia?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ukikua imaginations zako zita_improve. Unadhani pete ya ndoa ndo inazuia kutongozwa? Mtu anakutongoza kwa kuanza na 'mumeo hajambo? Wanao wanasoma wapi?'
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    utampa jamaa nafasi zaidi ya kuendelea kumtongoza mkeo ili uone 'yield limit' yake....
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Utasikia umpendae hajambo? Haha wanaume ni noumah, nimewakubali.
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Baeleze King'asti tena ukivua pete soko linashuka wengi hovyo siku hizi yanataka kulelewa eti!

     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    nafanya maamuzi magumu tu hapo
    maana haiwezekani
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    siyo elasticity limity? hahahahahaaaa.....
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,201
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmh
     
  11. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Naanza na kubinua meza na vyote vilivyopo juu yake viwamwagikie kisha ndo tuingie kwenye mahojiano.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mie mwenyewe sitongozi mwanaume asie na pete, manake pete ni ishara ya kuweza majukumu!

    Yaani usipokuwa na pete unatongozwa na wakaka wa hovyooo! Shosti wangu alijinunuliaga pete akajivalishia kwa sonara! Akaopoa mwanaume wa abroad (mganda, fafa flani hehehe). Wanaprocess divorce, ila nayo no hatua,lol
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi utajisikiaje kuwa na mwanamke asietongozwa? Badala ujisifie kwa kumiliki mke anaetolewa macho? Mpe jamaa ofa akanywee mezani kwake, awapishe!
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    King'asti hapa umenichanganya hivi we ni Me au Ke
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    King'asti hapa umenichanganya hivi we ni Me au Ke au umejisahau kama una ID mbili za jinsia mbili tofauti.?
     
  16. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kabla ya yoTe is better to know what is going on? then maelezo yao ndio yatakupa mwelekeo wa kitu cha kufanya.
     
  17. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kuna kutongozwa na kudharauliwa sasa anashindwa kumtakia ondoka utaniharibia nipo na mme wangu
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi namtia dole yule jamaa ili asivamie vamie siku ingine,halafu namuuliza waifu kwanini anakula kucha au alishalainika.
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwanza kabisa, pete haina tatizo kwenye swala zima la kutongozwa. Wanaume wachache wasio na adabu wanapenda kutongoza wake za watu kwa kile wanachokiita hawana gharama. Hakuna mwanaume wa hivyo unasimama kwenda kuongea na simu anakuja kukaa na mkeo kumtongoza (sidhani labda umetunga ili tuchangie mada). Ikifikia hapo ujue amekuchoka. Unasuburi siku shetani amekomaa muachane vizuri.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Karibu unifanyie uhakiki.
    ila nikikutongoza usilalamike
     
Loading...