Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajiri wa wasanii wa uganda:changamoto kwa wasanii wetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Iteitei Lya Kitee, May 28, 2011.

  1. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Link hii hapa chini yaonyesha ni jinsi gani entertainment industry Uganda inavyolipa tokana na mafanikio kadhaa wayapatayo wasanii wa kule,je tuna mikakati gani hapa kwetu ili kunufaisha wale wote walio katika industry hii??
    AU INDUSTRY HII IPO KWA AJILI YA KUNUFAISHA WATU FULANI WACHACHE WA PALE CLOUDS na mapromota uchwara?
    Ingawa mafanikio hayapimwi kwa ufahari wa magari haya ya wasanii wa kiganda lkn tutakubaliana kua hii ni dalili kua kuna hela kwenye industry yao,
    Kushuhudia click link hii hapa chini'

    Uganda Online - Photo Gallery, Entertainment, News & Breaking Stories
    Uganda Online - Photo Gallery, Entertainment, News & Breaking Stories
    http://www.ugandaonline.net/red_pepper/view/7766/uganda_s_richest_musicians
     
  2. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    wasanii wa kibongo hawana hata ndoto za kuendelea dream zao ni ndogo kwa hiyo wanaridhika na kidogo wanachopata mfano ni ile interview ya Hemed faida kwake ni wanawake na ndio wasainii wengi wa kibongo lengo lao ni umaarufu, kupata mademu, ulabu na kuingia club bure baaasi ndo mana wako hivo
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Huyo hemed nilimshangaa sana siku moja alikuwa anaongea clouds fm, alipata dili ya ku act na wa Nigeria sharti walilompa ni apungue unene takriban kilo kumi na tano kwa miezi mitatu eti anajisifu kabisa eti niko bize sana siwezi kufanya mazoezi kwa sasa kupunguza unene, nikashangaa sana lkn nikaona ndo maana wasanii wetu hawavuki mipaka kwa ujinga wao wenyewe, eti yuko bizee labda na hiyo mijimama
     
Loading...