Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajiri wa Makamanda wa Jeshi la Polisi, CCM na Maafisa Upepelezi unatokana na nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OPORO, Jul 13, 2012.

  1. O

    OPORO Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana JF,

    Wapalelezi, makanda wa polisi wilaya, mikoa, na maofisi wengi wa jeshi la polisi wanaongoza kwa utajiri, utajiri wao unatokana na kazi ya kulinda uhalifu nchini,umefika muda wa kufanyaia uchunguzi na kuchua vyazo vya mali nyingi wanazomiliki makamanda wa vyombo vya dola kama TAKUKURU, JWTZ, JKT.

    Viongozi wengi wa vyombo vya dola kuwa na utajiri wenye mashaka ndio msingi wa kulinda uovu na kugeuka kuwa mawakala wa CCM. Je, nini kifanyike?
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wazo zuri lifanyiwe kazi hawa jamaa wana mali za ajabu acha mchezo
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,065
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Hao wote uliowataja wanashirikiana na waaharifu na majambazi kuwaibia wananchi,polisi wa tz ndio wezi namba moja take it from me believe dat polisi ndio wezi namba moja mark my word bway!!
     
  4. d

    dguyana JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haki iko mbinguni. Ila hata hapa duniani ipo ila ukidai ndio hivyo kila siku polisi. E mungu mkuu ulietuumba wote hapa duniani tunakuomba ufanye haki itendeke kwa kila mwenye haki. Na uwaadhibu wale wanaotumia madaraka yao kukandamiza haki ya mwingine. Wote tuseme AMINNNNN!!!
     
  5. L

    Lusula New Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan mali mmeziona kwa hao tu je mafisad na wabunge wanaojilimbikizia mali na posho mbona hamsemi coz posho ya police laki na nusu wabunge je tafakar kabla ya kufanya maamuz but ni muono wangu tu.
     
  6. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,615
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mtu kama Kova ni jambazi sugu tu but analindwa na mfumo.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Nyie hamjipendi sio?

    [​IMG]
     
  8. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wanawashinda wakuu wa vyombo vya Dola?
     
  9. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Hivi zile Trilion 3 za General Nshimbo, alizo Deposit kule SA zilisharudishwa Tz?
     
  10. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Your observatio n is correct.Ni kweli viongozi wengi wa majeshi yetu wengi wana utajiri wa mashaka.Bila shaka yeyote utajiri huo kweli unatokana na mi tandjao ya kihalifu.No wonder nchi yetu iwmekuwa ya kijambazi,kwa vile wale waliopaswa kutokomeza ujambazi,wenyewe ni majambazi.Nani sasa amfunge paka kengele?Tuko njia panda.
     
  11. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Observation yako iko sahihi,wengi ni matokeo ya rushwa pamoja na kula mafungu yanayopelekwa kwao kwa ajili ya uendeshaji wa kila siku wa kazi za Polisi,,mtu anapelekewa fungu la mafuta anakula nusu ndo maana kila siku polisi ni ombaomba wa mafuta kwa matajiri,,pia posho mbalimbali za askari kama wanaposafiri,,pesa wanazopaswa kulipwa wanapokuwa na mainformers nk
     
  12. sister

    sister JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,189
    Trophy Points: 280
    hiyo ishu imezimwa kimya kimya ..........na huyo ni mmoja tu ana hela zote hizo ambayo ni budget ya wizara kwa mwaka.

    acha tu hii nchi.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Haya mavitambi tu yanawaumbua

    [​IMG]
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wanaficha wanaogopa nini ?Au yeye anabeba wengi nyumba huyo Shimbo?
     
  15. m

    markj JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    kama alivo jambazi lema!
     
  16. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mega Pande, Megwa Pande au Megewa Pande?
     
  17. sister

    sister JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,189
    Trophy Points: 280
    inawezekana kuna mikono ya wengi tena watu wakubwa ndo mana hata haijafwatiliwa sana.
     
  18. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Tuongezee na TRA pamoja na viongozi wa mashirka ya umma.Ila usishangae jamii inawaona kama watu waliofanikiwa na ni mfano wa kuigwa na wale ambao bado hawajafikia hapo katika maisha yaliyojaa dhuruma.Jamii inafika wakati wa kuwatukuza kama miungu na watu wenye neema na kusahau kuwa jamii hiyo ndiyo imetapeliwa au kuibiwa na hao watu.Jambo ili linaifanya jamii kuaralisha uovu na rushwa na kujisahaau kuwa inapoteza mwelekeo because of VICE AND DEVIANCE.
     
  19. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kova ni jambazi sugu tangu akiwa RCO Arusha ndiye alikuwa akilinda majambazi sugu na wauza unga na milungi pale msikitini-Bondeni na majambazi yaliyokuwa navamia watalii kule mbugani na akawa amepewa rushwa ya gari la utalii.Ni mtu hatari labda kwa watu wasiojua Polisi ndio wanaweza kumwani akiongea.
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kujua wanaupata wapi hebu nenda Kule maeneo ya Bunju baharini ukiona kuna watu wanavusha mizigo kupitia baharini kwa kificho nenda kawastue Polisi mara nyingi wanakuwa na Landcruiser flani then wafuatilia mpaka mwisho utaona ni namna gani wanavyotengeneza pesa.
     
Loading...