Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajiri wa Lowasa uko wapi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hassan J. Mosoka, Mar 11, 2012.

  1. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    wanaoingizwa huko ni wale ambao vyanzo vyao vya pesa vinajulikana..sasa hao kina Lowasa wanavyanzo vinavyoeleweka?..unafikiri Chenge anaweza kukupa chanzo au alikovipaata vijisenti vyake?
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hiyo list ni fake,hata mi sikuona jina langu
     
  4. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hizo fedha wanatunzia katika mabenk yapi wakuu wangu manake sielewi, mmm ina maana kumbe Tz nzima hatuna matajiri wakubwa??
     
  5. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ukiona Jina lako halipo basi huna fedha una vijisenti mkuu
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tanzania hamna kitu kabisa .
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    yangu nimeficha uvunguni
     
  8. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hahahahaha mkuu umedhihirisha kuwa una vijisenti kabisaa, fedha haziwekwi uvunguni zikatoshea
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mali zote za Lowassa zimeandikwa kwa jina lake. Ni mjasiriamali
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hata ile hotel alikoibiwa mfuska Adam Malima pale Morogoro kaandika jina lake?
     
  11. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ili iwafahamu matajiri wa TZ kwanza yakupasa kujuwa concept ya OFFSHORE BANKING.

    Hao wana mapesa Dubai, Malaysia na Costa Rica.
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huo ni utajiri uliotokana na uwekezaji wa halali na wa kueleweka. Inafahamika kwamba hao matajiri wetu ni wezi ambao hawawezi ku-justify walikoyatoa mabilioni wanayojivunia na hata kuyatumia kuhujumu maisha ya wenzao. Hata Uhuru Kenyatta anayekadiriwa kuwa na utajiri wa zaidi shillingi za Kenya bilioni 70 hakutajwa kwenye orodha hii, kwa sababu wanajua kwamba utajiri unaotokana na uporaji wa rasilimali za nchibyake uliofanywa na baba yake na yeye mwenyewe.
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kuna watu wana pesa Nchi hii na wala hawajulikani mbali ya Bakhressa, kuna Babu anaitwa Mustafa Sabodo, ni moto wa kuotea mbali. Lakini yuko kimyaaaa.

    Mustafa Jaffer Sabodo was born in Lindi, Tanzania to parents of Indian descent. He is an economist, consultant in international debt-finance, philanthropist and abusinessman. He has business interests in India, France, Kenya, Sudan and Zimbabwe.
     
  14. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,866
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Mkuu listi za matajiri zipo nyingi sana jaribu kuangalia pia kwenye listi hizi
    1. Matajiri wanamichezo
    2. Matajiri wasomi
    3. matajiri walarushwa
    4. matajiri mafisadi
    5.Matajiri vijana
    nk
    nk
    :peep:
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    utajiri wa EL ni vodacom alphatel alpha dry cleaners alpha high school na hotel kibao
     
  16. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kamanda mpaka kesho maandishi hayathibitishi kama ni ya kwake.
    Mimi wakati inajengwa nilikuwa namwona akija jion kavalia kofia pama( kama lile la museven) na Likaptura la Jinsi T shitr miwan mieus kucheki maendeleo ya ujenzi, Loe hii wanasema sijui ya mwanamama gani,,,,,,,,,,
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    EL ana utajiri wa kurithi na mwingine wa jasho lake.Tatizo nini?
     
  18. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tuna matajiri wakubwa mno, mtoa mada. Utajiri wao ni wa kificho, kwani source ni questionable na pia ni tax evaders. Mfano, Lft. General wetu alikutwa na account ZA yenye pesa kwa thamani ya Tzs 3 trilion. Haikukanushwa na chombo chochote. EL ana ownership ya makampuni makubwa ya uwakala wa simu, n.k. Ritz 1 bilionea wa kificho a.k.a Mosha n.k. Hawa huwezi kuwaona kwenye chombo chochote. In short matajiri wa kitanzania ni wakwepaji wakubwa wa kodi kama vile Suresh Patel, Y. Manji, Abood, Shabib, EL, Roast Tamu na wengine wengi tu. Laiti watu hawa wangelipa japo nusu tu ya kodi wanayostahili, tusingehangaika kuomba misaada ya vyandarua.
     
  19. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe hata ungeandika "Watanzania Matajiri wako wapi" bado ingemake sense hii kitu ya Lowassa, Lowassa, Lowassa....... inachosha sasa
     
  20. C

    Christiano Ronaldo JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama watanzania tungeacha umbeya, fitina, uongo, upashukuna, chuki, wivu, kusemana (hearsay and witch hunting) na TUKAWEZA KUFANYA KAZI KWA BIDII NA MAARIFA KWA FAIDA YETU WENYEWE NA NCHI YETU, tungefika mbali, lakini wapi! JF humu asilimia 80 ni wa aina hiyo, na wewe ni wa aina hiyo!
     
Loading...