Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajiri wa familia ya JK baada ya kuingia madarakani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Nov 26, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mke wake ndiye kinara wa kusafirisha mbao kutoka mikoa ya kusini. Pia ndiye anayeongoza kwa kuhodhi aridhi katika maeneo mbali mbali nchini. Mwanae Riz inasemekana anamiliki magari makubwa ya mizigo aina ya SCANIA zaidi ya 200, SCANIA ndio gari lenye bei kubwa zaidi kwa sasa. Pamoja na magari hayo, pia anamiliki vituo vikubwa vya kuuzia mafuta. Mwanae mwingine aitwae Miraji, anamiliki hoteli kubwa katikati ya mji wa Dodoma iitwayo Kitemba. Huyu yeye alivunja rekodi ya kwa kumiliki VX mwezi mmoja tu baada ya JK kuwa Rais. Ni tetesi: juu yako kuamini, ama kutokuamini.
     
  2. rweyy

    rweyy Senior Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mbuzi ula kulingana na urefu wa kamba yake
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kumbe tetesi ndo maana ANAOGOPA KUMUWAJIBISHA LOWASA!
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Aisee tena huyo Miraji ana kila dalili ya kutumia unga kwa kumuangalia tu. Miraji huyu mamake anayefundisha Kikuyu shule ya msingi huku dodoma ndo mmiliki wa kitemba hotel? Mweee basi dunia na TZ imekwisha.

    Huenda hii familia imeamua kuishi maisha ya kigadafi sasa.
     
  5. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnataka wasijitafutie maisha ya baadaye? Au mnapenda nao waje wagombee urais kama wafanyavyo watoto wa marais wengine? Acheni wivu tena mm kwenye mchakato wa katiba nitapendekeza familia za Marais ni Ruhusa kufanya biashara maadam hawavunji katiba na sheria. binadamu wote ni sawa
     
  6. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hii hatari
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Doooh, kumbe jibu la kuchelewa mishahara hili hapa.
     
  8. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wivu tu,mnataka rais na familia yake wawe omba omba?
     
  9. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ingefurahisha sana kama wangebaki pale pale Ikulu baada ya baba yako kumaliza muda maana anatamani sana kuishi maisha ya ikulu ikulu
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,899
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Riz kumiliki 90% ya carwash in Dar
     
  11. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa wengine umeonyesha una uhakika lakini kwa RIZ umesema inawezekana!!!! tuwekee vitu vya uhakika, wana JF ndo wanataka hivyo.
     
  12. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukiongelea wivu kwa wepesi kiasi hicho unakuwa umejipotezea fursa ya kufikiri, ambayo ndiyo kazi halisi ya ubongo, sasa sijui utakua unautumiaje ubongo wako!!
    Halafu Suala la kuwa omba omba pia ni relative, kuna watu ni ombaomba na vitu wanavyo, na kuna wengine hawana kitu kabisa!
    Suala ni jinsi wanafamilia hawa walivyopata vitu hivyo vyote, je kweli ni kwa kufanya kazi kwa bidii pekee? au ni kwa kuwa urais unaendana na milango kufunguka hata bila kupiga hodi?? jiulize tu!
    jiulize source ya mtaji alionao RK? Jiulize source ya mtaji wa mama mwenye kaya? Jiulize ilikuwaje kabla ya hii miaka waliyokaa magogoni ilikuwaje na kwa kipindi hiki cha miaka 6 ya magogoni wameongeza nini na nini??!
    Binafsi naona kuna kitu zaidi ya kufanya kazi kwa bidii! wewe unaona ni wivu wetu, nadhani ndo moja ya tofauti zetu katika kutumia viungo tulivyopewa, na hapa naongelea ubongo!

     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,040
    Likes Received: 5,223
    Trophy Points: 280
    mbona nasikia kikwete ni masikini sana? Hela yake yote anayoipata, anawowa
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    aliwahi kujinadi et anamiliki jiko la mchina tu
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukistaajabu ya mussa utayaona ya filauni! Na ile hotel serengeti
     
  16. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waswahilli bana, yani ulitaka mtoto wa Raisi ukaie nae huko kimanzi chana mle wote kauza na matembele? Kumbuka kuwa mtoto wa Raisi unakuwa tayari ume create goodwill which gives you accessibility to anything like bank, any company in the world would love to deal with you. Hivyo mimi sioni ajabu Riz one kumiliki ma scania, vituo vya mafuta na sijui mke wake anasafirisha mbao. Kwanza mimi bado namwona maskini kwani Uhuru Kenyata wealth yake ni Tshs 3.3 trillion sawa na budget ya TZ for 25%.
     
  17. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mmesahau Makonde Beach Club na Safari Radio Mtwara.
     
  18. r

    robert palice Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We kbaraka 2
     
  19. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Waacheni wafanye kazi za kuwapatia kipato. Mradi tu walipe kodi kama inavyopasa. Wakionekana wanaomba watu pesa za kula mtaanza kuwasema pia!
     
  20. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ipo siku mawe yatapaza sauti.
     
Loading...