Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajiri wa Babu Loliondo kufilisiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa kusoma, Dec 2, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280

    MCHUNGAJI Mstaafu wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT), Ambilikile Masapile ‘Babu Ambi’ (pichani), anaendelea kusakamwa na wagonjwa wanaodai hawakuponyeshwa na dawa yake, wapo walioweka nia ya kumburuza mahakamani lakini mpya ni pendekezo la kumfilisi.


    Madai hayo yanakuja wakati ambao Babu Ambi ameukata, ameshakamilisha ujenzi wa nyumba yake ya kisasa kijijini Samunge, pia anamiliki magari mawili ya bei mbaya, Toyota Land Cruiser (pick-up) na Isuzu (pick-up).

    Babu Ambi, ameshahama nyumba chakavu aliyokuwa anaishi zamani na sasa anaendesha maisha yake kwenye mpya ya kisasa ambayo kwa Samunge, inaonekana ni kama Ikulu kwa jinsi inavyomeremeta.

    Wakati Babu alizoea kukanyaga vumbi kwenye nyumba yake ya awali ya udongo, yenye chumba kimoja cha kulala, hivi sasa anatembea juu ya sakafu iliyotandikwa vigae (tiles) kila eneo.

    Nyumba ya Babu, pia ina kila kitu ambacho hustahili kuwemo kwenye nyumba ya kisasa yenye hadhi ya mtu mwenye fedha, vile vile ina umeme wa mionzi ya jua na maji ya uhakika.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    jioteshe dawa na wewe
     
  3. i

    ibange JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwacheni babu wa watu kwani alilazimisha watu waende? Kwanza alisema ni matibabu ya kiimani
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanamwonea wivu babu wa watu bure, kama mumeshindwa kuwaburuza mahakamani na kuwafilisi mafisadi waliokula mabilioni ya wapiga kura kwanini mmufilisi babu ambaye yeye kachukuwa 500/= tu?
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwani mlilazimishwa kwenda kwa babu?wajinga ndio waliwao'mbona wengine hatukwenda kwake?majungu hayo
     
  6. babad

    babad Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama watamfilisi waanze kwanza na wachungaji wanaotembelea magari ya kifahari kwa hela za wenye imani wao kama Rwakatare,Kakobe,Lusekelo,Mwingira.Hakuna aliyelazimishwa kwenda na inawezekana ambao hawakupona imani yao ilikuwa haba
     
  7. brightrich

    brightrich Senior Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwacheni babu wa watu, kwanza alisema hiyo tiba ni IMANI, halafu mlitumwa kwenda huku kunywa dawa? Babu aliwaita? Mkome viherehere vyenu. Wafilisini waliochukua majasho ya wananchi (EPA) sio babu wa watu.
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wawafilisi madereva waliotoza nauli kubwa
     
  9. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Walalamikaji wanadai nini? TShs 500 au gharaza za nauli?
     
  10. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata na mimi nashindwa kujua madai yako ya msingi ni nini? lakini pia ni hospitali ngapi walishakwenda wakatibiowa bila kupona na je walienda kuwadai madaktari gharama za matibabau?
     
  11. HT

    HT JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yep, wakiambiwa hawakusikia...walijipeleka wao wenyewe. Wakaifilisi serikali yao tukufu waliyoisikiliza!
     
  12. F

    FUSO JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    go babu go..........kiendacho kwa mganga...
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Mganga wa kienyeji kama Babu wa Loliondo harudishi kitu.Sisi waona mbali tulisema humu jamvini.Tukapuuzwa sana na kusemwa sana.Babu ni mganga wa kienyeji tu.Hana lolote.Imekula kwao hao wadai.
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    tULIWAAMBIA TOKA MWANZO KUWA HUYO NDAGA FIJO NI TAPELI WATU WALIBISHA TENA KWA DHIHAKA KUBWA HUMU HUMU JF ,BABU ALIKUWA MJANJA ALITUMIA NJIA YA DINI KUWAINGIZA WATU MKENGE.

    HUMU NDANI JF WATU WANA KASUMBA YA DINI HATA KAMA WAKIONYWA VIPI HAWASIKII KWA KUWA KWA NJIA MOJA AU NYINGINE DINI ZAO ZINAGUSWA.

    PIA HAITOSHI KUMBURUZA BABU PEKE YAKE BALI HATA KANISA LA KILUTHERI NA ASKOFU LAIZER NAO WABURUZWE MAHAKAMANI KWANI NAO WALINUFAIKA NA MGAWO NA MWISHO SERIKALI KUPITIA KWA WAZIRI LUKUVI NAYO IBURUZWE VILEVILE.

    KIKO WAPI BANDUGU NATARAJIA NIONE TENA HUMU JF WATU WALE WALIOKUWA WANASHUPALIA KUWA DAWA YA HUYO BABU NI MUUJIZA NA INAFANYA KAZI, WAJITOKEZEE
     
  15. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280