Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajiri unaotolewa na Mwakipande

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kinyungu, Dec 14, 2011.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,808
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Mkoani Iringa kwenye wilaya ya Njombe kuna mtu anaitwa Mwakipande ambaye alijulikana sana kwa kutoa utajiri mkubwa kwa kila aliyetaka kuwa tajiri mradi amudu masharti yake. Ingawa bwana huyu Mwakipande nasikia amekufa shughuli zake zinaendelezwa na mtoto wake ambaye nasikia anaendelea kugawa utajiri kwa vijana hususani wakinga na wabena ambao wanakuwa matajiri wakubwa katika kipindi kifupi cha chini ya mwaka mmoja.

    Miongoni mwa watu/kampuni/biashara nilizopata fununu kuwa zinatokana na miujiza ya mwakipande ni

    Sayuni mmiliki alikuwa akiitwa Mahenge-biashara ya mabasi Dar-Mbeya
    Kiswele-biashara ya mabasi Dar-Mbeya
    Jah people-Malori-mmiliki ni mbunge wa ccm
    Widambe-Mabasi Njombe-Dar
    Igesa line n.k

    Swali langu ni jeh huyu Mwakipande ni kweli anagawa huo utajiri?
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna umuhimu kabla ya post kupostiwa humu ziwe zinapitiwa na ma mods mana zingne ni pumc sana
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Aisee we wa wapi bana?
    umeenza majibu then unakuja na swali!
    kwa kifupi swali lako majibu yake ni hayo uliyotujuza wanajamvi unless uwe umetunga then unataka proof!!
     
  4. C

    Claxane Senior Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitumie namba ya simu ya mwakipande
     
  5. Yusuphamos

    Yusuphamos Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    asilimia themanini ya matajiri mikoa ya nyanda za kusini wanatumia uchawi.
     
  6. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 939
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 80
    kwa hiyo hao uliowataja una uhakika ni wateja wa mwakipande? Uchawi na hela Za kichawi zipo ila you are not supposed to point finger without hard evidence.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    jamaa hasomeki, mambo yote anayajua yeye na bado anatuuliza sisi.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Huyo mwakipande nae ni tajiri? Au ndio mambo ya mganga hajigangi!
     
  9. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Sheikh mambo yamekuwa magumu nini,kama vipi waulize hao kwenye nyekundu na wenzake super feo,mama mbilinyi,.........utajiri wao umetoka wapi?

    Together in Poverty Apart in Riches
     
  10. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    hivi wewe mleta topic una akili? Fanya kazi hakuna utajiri wa kupewa kila kitu kinahitaji hardworking; ka unataka utajiri wa kupewa nenda Lamu uwakute maarabu watakupa utajiri
     
  11. M

    Malabata JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umekurupuka uwe na uhakika na kitu unachopost humu jamvini,Huyo mganga yupo mkoa wa Iringa na wilaya ya Makete kijiji cha Igolwa,Lakini kwamba anagawa utajiri sina uhakika kwa matajiri wengi naona ni hardworkers,
     
  12. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...ndio yeye nini anatangaza biashara yake!!.
    Hatuji bwana 'kupewa' utajiri.
     
  13. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimeishi Njombe na watu wengi huenda kwa huyo Mwakipande kwa wingi sana!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wizi mtupu mnaamini ndumba zinafanya kazi?
     
  15. k

    kaeso JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fanyeni kazi hakuna utajiri wa kupewa. Matajiri wote wamefanikiwa kwa kufanya kazi kwa bidii
     
  16. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada yuko usingizini, alilala na njaa, sasa anaota ndoto ya utajiri na waliowahi kuwa matajiri;
    AMKA WEWE KUMEKUCHAAAAAAAAA ACHA KUOTA!
     
  17. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama anatoa utajiri kwa kukaa tu bila kujituma basi na mimi nataka aisee
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio vyema kuchafua watu kwa staili hii.
    OTIS
     
  19. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Namna hii wachuna ngozi hawataisha, na wale ndugu zetu wenye ulemavu wa ngozi wataendelea kupunguzwa viungo vya miili yao kila siku.
     
  20. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndoto ya kitandani achana nayo unataman.......Wakati hata kazi hufanyi tumia akiri ........

    Mkuu ulilala na njaa nin halafu ukaota umepata utajiri ulivyo amka duuu njaa kari huna hata bati.

    Nikweli kbs waganga wa k├Čenyeji wanagawa utajiri ukifuata masharti yake na ukikiuka 2 unafirisika.

    Kikubwa mganga anacheza na akili yako tu atakambwia fanya kazi atakupangia matumizi na mashart mengine kibao ndiyo mana utasikia wakinga ni wabahili sana yale ni mashart na janja za waganga wao walio waibia kisanii.

    Mleta mada umekurupuka mwakipande hapatikani njombe huyo alikuwa anapatikana makete ,
    bali anaye ishi njombe makambako ni mwandulami.

    Mleta mada ulio wataja kwenye thread yako wakikutaka ulete ushahidi utaleta??
     
Loading...