Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajibu nini ?????

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ngoshwe, Apr 17, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :target:Wife goes to supermarket, sees man's briefs on sale. She buys a dozen of the same colour. Goes home and gives hubby.

    Hubby protests, " Why buy me same colour? People will think I do not change underwear!!

    Wife asks,"Which people?" :angry:
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    akome....safi sana
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Very very nice.
    by the way ngoshwe nilikumiss best.
     
  4. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    the doctors, counselors, the housegirl (kwa wale wanofuliwa kila kitu na mahousegirl), the neighbours (kwa wale wanaoanika kila kitu nje) the tailors (kwa wale wanaopeleka kila kitu kwa afundi kwa ajili ya repair), the wife (hasa kama anafua immediately kila piece inapichafuka, anaweza kudhani anarudia ileile moja tu), madobi ( kwa wale wanaopeleka piece mojamoja kwa dobi)......... etc, list continues............
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha safi sana ..
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Eti jamaa ana n'nong'oneza atajibu:

    "Si UNAJUA TENA MA DIA...MAMBO YA U PAPAAA UNAWEZA KU MISS STEP SHATI IKAWA JUU YA HII KITU???...." AU KAZI ZETU PALE OFSINI ZA KUINAMA INAMA ....PENGINE MKANDA HAUPO MAKINI ITAONEKANA Tu....



    Haaa mzee sasa JF si kama dhamani mzee, raha tupu!

    jiunge na "online service" kwa chat na mambo kama haya ili uweze kuwepo hewani muda wote !
     
Loading...