Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaipata kwa Laki..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ZionTZ, Jan 30, 2012.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    John alimwalika rafiki yake Fred nyumbani kwake kwa ajili ya dinner na vinywaji. Baada ya maakuli na wakati vinywaji vinaendelea John, mkewe John (Lisa) na mgeni wao Fred walikuwa wanacheza karata. Kwa bahati mbaya karata ikaangukia chini ya meza, Fred alipoinama kuichukua akaona nyeti za Lisa ambae hakuwa amevaa chupi. Fred akahamanika kwa aibu, japo John hakukugundua.

    Baadae kidogo John alipokwenda jikoni kuchukua vinywaji, Lisa akamuuliza Fred: "Umekipenda ulichokiona?"
    Fred: "Ndiyo".
    Lisa: Utakipata kwa laki moja, ila iwe ijumaa mchana maana John huenda site visits kwa wateja wake kila ijumaa.

    Ijumaa ikafika, Fred akaja kwa John na laki na mchezo ukachezwa. John aliporudi jioni akamuuliza mkewe: "Fred alikuja?"

    Lisa akawaza:'Inawezekana alimuona akija au kaambiwa', akajibu: "Ndiyo, alipita hapa mara moja". John: "Safi, alikuachia laki moja?"

    Lisa akawaza: 'Huyu atakuwa anajua'. Akamjibu mumewe kwa upole: "Ndiyo, kaileta".
    John: "Fred ni mwaminifu sana, alikuja asubuhi ofisini akanikopa laki moja na akasema atapita nyumbani akuachie mchana".
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mm mmm mmmm so kaliwa bure dug
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mbona wana jf wanapenda sana kurepeat huu uzi?
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    khahaaaa!
     
  5. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    remex single!:A S embarassed:
     
  6. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mods tunaomba adhabu kwa wote wanaorudia uzi bila sabbu
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Yaani iko kama kutafuna big g iliyotafunwa tayari; no taste!
     
  8. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kweli akili mali na pesa si kila ki2
     
  9. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mi naomba jf wafanye utaratibu wa kuwafuta umember hawa wanaorudia vichekesho.
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haina mashiko!
    ilikuwa inavutia mwanzo imesha chuja!
     
Loading...